Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ku-doctor Matokeo ya Mitihani ya Kidato cha Nne na Sita

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ruge Opinion, Jul 29, 2010.

  1. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    WanaJF, kuna mtu amenidokeza kuwa kuna mchezo wa ku-doctor matokeo ya mitihani ya kidato cha nne na sita ili shule za serikali nazo zionekane zinafanya vizuri. Nimeambiwa katika mkoa fulani baadhi ya shule za binafsi zilikataa matokeo yaliyotangazwa na Baraza la Mitihani na uhakiki ulipofanywa ikakutwa grades zilizoko kwenye script papers ni tofauti na zilizotangwa.:sick: Je, kuna mtu ana taarifa zaidi kuhusu hilo atuelimishe zaidi?
     
Loading...