Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ku-copy na ku-paste...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Terrire, Sep 4, 2012.

  1. Terrire

    Terrire Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    INTERVIEW Vijana wawili katika harakati za kutafuta kazi, waliingia kwenye quiz ya kuongea, marafiki wawili hao walikuwa wakisaidiana mambo mbalimbali ya kimaisha walikubaliana aingie mmoja ambaye yuko vizuri kichwani ili akitoka ampatie mwenzie majibu.
    Kwakuwa muda ulikuwa mdogo sana na watahiniwa walishagundua kuwa maswali yalikuwa yakijirudia basi yule jamaa aliyeingia wa kwanza alipotoka akaamua kumpatia mwenzie majibu tu.
    SWALI LA 1 KUTOKA KWA MWAJIRI: WHEN WAS TANZANIA INDEPENDENCE?
    JIBU LA BRIGHT STUDENT: IT WAS SUPPOSED TO BE 1960 BUT IT POSTPONED TO 1961 DUE TO MANY REASONS.
    SWALI LA 2 KUTOKA KWA MWAJIRI: WHO BROUGHT INDEPENDENCE?
    JIBU LA BRIGHT STUDENT: SO MANY PERTICIPATED BUT IT WAS MWALIMU NYERERE AND KAWAWA WHO FINALISED IT.
    SWALI LA 3 KUTOKA KWA MWAJIRI: IT BELIEVES THAT IN MARS THERE ARE LIVING THINGS, DO YOU BELIEVE?
    JIBU LA BRIGHT STUDENT: SOME SAY YES, SOME SAY NO BUT SCIENTISTS ARE STILL INVESTIGETING.

    Sasa alipoingia yule kijana ambaye uwezo wake darasani haukuwa mzuri na kwakuwa alikuwa amekariri majibu tu ilikuwa ni patashika humo ndani ya chumba cha mtihani.
    SWALI LA 1 KUTOKA KWA MWAJIRI: WHEN WERE YOU BORN?
    JIBU LA STUDENT MJINGA: IT WAS SUPPOSED TO BE 1960 BUT POSTPONED TO 1961.
    SWALI KUTOKA KWA MWAJIRI: WHAT?!!!!!!!!!!! WHO IS YOUR FATHER BY THE WAY?
    JIBU LA STUDENT MJINGA: SO MANY PERTICIPATED BUT IT WAS MWALIMU NYERERE AND KAWAWA WHO FINALISED IT.
    SWALI LA 3 KUTOKA KWA MWAJIRI: OHHHHHH MY GOD! ARE YOU CRAZY?
    JIBU LA STUDENT MJINGA: SOME SAY YES, SOME SAY NO BUT SCIENTISTS ARE STILL INVESTIGETING.
     
  2. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marudio,
     
  3. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ame-copy na ku-paste
     
  4. n

    nganashee Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kabisaa expired utatuua man
     
  5. Meg

    Meg Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahhahahha...
     
  6. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    hii ina miaka zaidi ya kumi toka niijue ktk Maigizo ya shule
     
Loading...