Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ku-adopt mtoto

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by daughter, Apr 12, 2010.

  1. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu nina swali,Ni nini process ya ku-adopt mtoto?anayetaka kuadopt ni step dad.Na je, akisham-adopt baba mzazi wa mtoto anaweza kum-claim mtoto back?Please assist.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Interesting!
    I too am anxious of the answer!
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hitaji mojawapo kama nayetaka kufanya hivo ni a local person basi awe amefikisha umri wa majority, anafanya kazi inayomwinfizia kipato kisichopungua laki 2 na nusu hivi.

    hilo la baba/mama mzazi ku-claim mtoto back sin auhakika sana kama linawezekana ila nachojua mtoto ni ruksa kuwatemebelea wazazi wake pale inpohitajika kufanya hivo.

    people just give me sm minutes ntawamwagia madetails yote hapa (sore kidogo tu)
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    am back

    sasa kama una-adopt mtoto pia lazima tofauti ya umri kati yako na mtoto iwe miaka 21 (samahani sahihisho kidogo- mzazi lazima anye adopt awe n akuanzia miaka 25)
    kama mtoto ni identified (if u know the parents) pia issue ya salary sio muhimu sana

    suala la baba ku-claim mtoto back halipo.......
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nice of you BHT!
    Maelezo yanajitosheleza sana haya!
    Japokuwa mtoto kutembelea wazazi wake kibongobongo wakishaona yuko bomba wanam'brainwash vibaya kabisa!
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hiyo ku-brain wash umenikumbusha kun aissue ilishawhi kutoke Dar!!

    wabongo bwana mtoto waliadopt wazungu, after yrs wakaja bongo kutembea kijana akaenda kusalimia wazazi heee mara hivi mara vile loh kesi mahakamani tena
    mweeeh sheria ikachukua mkondo wake, bilogical parents had no rights over the boy..kushnei
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Nadhani mahakama au ustawi wa jamii lazima wahusishwe, na consent ya mzazi iwepo isipokuwa kama amemmistreat mtoto. Baada ya hayo anakuwa mtoto wako 100% na ktk mirathi anahusishwa. Hakina kuclaim tena from his/her former dad. Ila best process ni ngumu, ndefu na yenye usumbufu mwingi but if you are determined don't despair, just GO AHEAD!
     
  8. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asanteni sana kwa maoni yenu....at leaset i know where to start from.Shukrani!
     
  9. R

    Realist Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Daughter, ulifanikiwa na zoezi la kuasili mtoto (adopt)?
    Hebu tupe uzowefu wako.
     
Loading...