Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ktk Kumuaga Bob: CHADEMA hawakuzingatia Utaifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngoromiko, Jun 11, 2012.

  1. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    RIP Bob Makani 2.JPG

    Kwa majonzi makubwa tumemwaga kitaifa mpendwa wetu Bob Makani (rip). Ameagwa kitaifa kwa sababu amelitumikia taifa letu kwa uzalendo wa hali ya juu.

    Nimesikitishwa sana kwa kitendo cha CHADEMA kutanguliza mbele maslahi ya kichama badala ya maslahi mapana ya kitaifa pale walipopamba jeneza la mpendwa wetu na bendera ya chama badala ya Bendera ya Taifa.

    Kwa kitendo hicho, wamejenga taswira kuwa Bob ameagwa kichama zaidi na si kitaifa. Mmetuangusha Watz.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wkt anaugua ulimpelekea hata juisi au ulisubiri afe uuze sura
     
  3. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yani wewe hujaridhika kwa heshima hii, mbona CDM ina heshima ya kitaifa?. Kama msiba ungekuwa ni wa kiserikali, watu wa protokali wangefanikisha hilo. Nafikiri umejiamulia kulalamika na kupotosha watu wasioelewa.
     
  4. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Kwa wadhifa wake hata ningepeleka juice isingemfikia. Hakuwa mtu wa kusaidiwa juice au visenti vyangu.
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna mdau mwingine analalamika kuwa CHADEMA walimtelekeza Bob Makani, sasa hapa anakuja mtu anasema CHADEMA hawajazingatia utaifa! Damn if you do, damn if you dont!
     
  6. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 812
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 80
    kwenye red...sema kwa nafsi yako na si kutusemea wengine. Pia Chadema ndo WATANZANIA WENYEWE...peopleeeees........powerrrrrr
     
  7. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una ukosefu wa kinga akilini (ukia)
     
  8. 255Texter

    255Texter Senior Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh, hizi sigara mnazovuta wenzetu mbona hamtuambii zinaitwaje. Maana naona zinabangua ubongo kisawasawa.
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    msiba wa gavana wa BOT Balali mlizingatia utaifa?maana hata mwili wake mpaka leo hamjaurudisha nyumbani
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    una elimu gani ngugu mtoa mada?
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Soma sentensi yako ya kwa nza hadi kwenye nukta utagundua kuwa unajicontradict na kuchemsha vbaya mno!
     
  12. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Mambo ya damn damn ni nje ya mada.
    Wewe unaona ni sahihi kushusha heshma ya Bob iwe ya kichama badala ya kitaifa?
    Viongozi wengi wa kitaifa walifika kumuaga, CDM wanang'ang'ana na kila kitu mpaka wanalazimisha bendera la chama ndo litumike badala ya ile ya taifa.......*^&*... Hivi akina Prof Baregu na yule Dr wa kuteua wabunge wa viti maalum walikuwa wapi?
     
  13. B

    Bob G JF Bronze Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Utaifa upi unautaka Serikali yote ilikuwepo pale, na CHADEMA ni chama cha Kitaifa, na Bendera ile ni alama Rasmi ya Dola tarajiwa 2015, na Makani alikuwa mwenyekiti wa CHADEMA na Mwasisi wake na katibu mkuu wa Kwanza wa CDM. Hakuwai kuwa Polisi au Mwanajeshi ili afunikwe Bendera ya Tanganyika. ACHA MALALAMIKO YASIYO NA TIJA. R.I.P Bob Makani.
     
  14. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni typing error. Hata hivyo haikuzuii kuelewa mada na kushauri chama chako wajirekebishe.
     
  15. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,524
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Ngoromiko, umechanganyikiwa...shuhudia mazishi ya Balozi Edward Athumani Mhina aliyefariki mwaka 2008. Nyadhifa alizowahi kushika;

    1. Balozi wetu nchini Sweden kwa kipindi cha miaka 10.
    2. Mkurugenzi wa Tume ya Elimu.
    3. Mwenyekiti kwenye Bodi ya SIDO
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Watanzania kwa kulalamika; kitu kidogo mnakifanya Ulimwengu usimame usifanye kazi angalia picha hapo chini

    Inatosha kuonyesha utaifa kuliko bendera...

    [TABLE]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]Rais Dkt.Jakaya Kikwete, Makamu wa Rais Dkt.Mohamed Gharib Bilal na
    Mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe wakibeba jeneza la marehemu Bob
    Makani
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  17. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Pamoja na kuwa kiongozi wa kichama, alikuwa kiongozi wa kitaifa.
    Kwa uelewa wako, yafaa kuzingatia maslahi gani; ya kichama au ya Kitaifa?......mwenye busara na akili safi atasema: 'TUZINGATIE MASLAHI MAPANA YA KITAIFA'....period!
     
  18. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Utaifa ungekamilika kama hilo jeneza lingekuwa limepambwa na Bendera ya Taifa.
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni kweli mtu ukiwa mwanachama,mpenzi na mshabiki wa CCM uwezo wa kufikiri unaondoka na kuwa taahira. Kwa nini mnalalamikia mambo yasiyokuwa na mashiko kama machangudoa vile? Yaani mnakera na kutia kinyaa hapa jamvini.
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    jibu swali zuri sana kamanda..
     
Loading...