Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ktk hili tigo wamefulia

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kaitaba, Dec 16, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sijui ni kujiamini sana kwa kuwa na wateja wengi, sijui ni dharau, mtanisaidia,

    Angalia, wanafungua saa 4 asb hasa mbagala, wakati wenzao saa moja,
    vibanda viko vichache, barabara ya kilwa wako rangi tatu tu, barabara ya morogoro kuanzia ubungo viko vibanda vitatu tu, na cha mwisho kiko magomeni usarama kingine kiko mnazi mmoja.

    yaani ni kero tupu na ukienda wale vijana hawana speed kabisa,

    nashauri waongeze zaidi vibanda, km Muhimbili hakuna tigo, na sehemu nyingine kwenye mlundikano wa watu hakuna tigo ila zain wako kila sehemu.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unalalamimika nini haswa?
    Nini kinacho kukelekekata mkuu? Hivyo ni vibanda vya vocha au nn?
     
  3. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sehemu za kusajili line ndugu yangu, yaani tigo we acha tu ni kero kweli kweli, sasa imekuwa issue, yaani inatakiwa ufunge safari ya siku nzima kwa ajili kusajili tigo tu, kama ni kazini omba ruhusa ya siku mbili nzima maana siku ya kwanza ni ya kusajili na siku ya pili ni ya kupumzika ile kashi kashi unayoipata, ya kugombania foleni, na kusimama kwenye jua kali siku nzima.
     
  4. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Vyabure vinamambo sana kaka, we acha tu...! Ngoja tusake mahela tuingie mitandao ya ukweli you pay much and get much. Sio kunyanyasika kisa wako cheap.
     
  5. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mtumishi yeyote wa tigo humu JF ni vyema awe makini na sentensi hiyo hapo juu yenye bold na underline, vinginevyo watafulia kweli kweli maana watakaosajiliwa ni wachache,
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ???????????!!!!
     
  7. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    haujaeleweka
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..una ugomvi na "r" au "l"...usarama ni kiswahili??
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    "usalama"
     
  10. AlMusoma

    AlMusoma Member

    #10
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ...one is "usarama" and the other "kukeleketa". What a swap?
     
  11. AlMusoma

    AlMusoma Member

    #11
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ...one is "usarama" and the other "kukeleketa". What a swap!
     
  12. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii ni sababu ya mother tongue, mnisamehe, ila turudi kwenye hoja
     
  13. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unajua nashindwa kuelewa kwa nini muanze walalamikia tiGO muda huu wakati mlikuwa na muda wote wa kufanya usajili wa simu zenu kutoka July 2009 mpaka Desemba 2009 sasa inapokaribia mwisho ndio mnakaa na kulalamika. Nadhani mlitakiwa kujilaumu kwa kuchelewa kujisajili!
     
  14. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Suala sio hilo ila ni kwa nini voda, zain na zantel wameweka mawakala wengi kila kona ila wao hakuna, unafanya kuulizia tu wanakopatikana, na wakati mwingine unatoa pesa ili uelekezwe waliko,

    wakati huu wa ushindani wa kibiashara hilo lina nafasi kweli?
     
  15. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wewe siku zote hizo hujasajili ulikua wapi! Biashara asubuhi,,wakeUP
    Any way kwa kukusaidia,,nenda Buguruni,,saa mbili kamili wanakua tayari,,usitake kutoroka kazini,,,
     
  16. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #16
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni kero au education,science and tech ndugu yangu!!? Lakini kiukweli hata mimi wananikera kwa hilo,mpaka leo line yangu sijaisajili, sijawahi kukuta kibanda hakina foleni na muda wa kusubili unakuwa hamna!!
     
  17. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Leo nimeanza safari ya kusajiri line yangu, nimeanzia mnazi mmoja, foleni kali sana, nikaenda magomeni usarama hapo ndo usiseme, kiguu na njia hadi mwembe chai, nyomi kibao, sikukata tamaa hadi ubungo ukipita kwenye mataa unapinda kama unaenda chuo kikuu, na hapo watu wengi sana,

    hata hivyo nikaamua kusubili hapo, nimekaa tangu saa 4.30 asubuhi, ilipofika saa 8.15 nikaamua kuhondoka bila kusajili line,

    Tatizo, wanaweka vitoto havina kasi ya kuhandika, anaandika herufi moja moja kila baada ya dakika 5, mtu mmoja kummaliza ni saa nzima na kuna watu wengine wana line zaidi ya tano.

    Ushauri, ni vyema wahusika waongeze sehemu za kusajilia, na pia wawaombe watu wenye uwezo wa kumudu hizi kazi vinginevyo muda utaisha na line zetu bado kusajili.
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ninyi waswahili mnapenda sana ku-front load mambo.hizi line walianza kusajili kabla ya mwezi wa sita.hadi leo mmekaa tu.mnajisababishia foleni bure finally mnalaumu!
     
  19. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo wanatoa adhabu au??!!
     
  20. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
     
Loading...