Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ktk citizen sijaona fungu mhimili huu mahakama!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FDR.Jr, Jun 10, 2011.

  1. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pengine kuna yeyote aliyeichimbua kwa kina bajeti yetu 2011---, ninamsihi aonyeshe uwepo direct wa fungu la mahakama kama ilivyyo kwa bunge..>>,na ninaona wizara ya sheria ina 4..bil tu je ni kutokamilika kwa utawala wa muhimili wenyewe kwa mujibu uanzishwaji wa mfuko au?!!
    Nielimisheni wananchi
     
Loading...