Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Krismasi ya Mabwenyenye na Ma-Celebrities

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kayundi2, Dec 19, 2011.

  1. k

    kayundi2 JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti la Citizen leo hii limebeba habari muhimu kwa wale wanaotaka kustrahe katika sehemu mbalimbali hapa nchini siku ya krismasi.
    KuhuZunisha ni kwamba gharama za mahoteli zimeongezwa marudufu huku hotel moja jijini Dar-es-laam ikiitisha USD 28,000
    kwa usiku wa tarehe 24.Linganisha bei katika hotel muhimi jijini Dar
    Linganisha Gharama Za Mahoteli Jijini Dar-es-laam and Miji Mingine Tanzania
     
  2. h

    housta Senior Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    USD. 28000??!Is that a correct figure?Geeeeeeez!
     
  3. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dola 28000 za kimarekani au?
     
  4. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    USD 28000 ndio hivi hivi au umekosea kuandika?
     
  5. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Itakuwa dola ya Zimbabwe!!!
     
Loading...