Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KPMG wamenipigia simu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Majasho, May 26, 2012.

  1. M

    Majasho JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    da! hawa jamaa wa kpmg wamenipigia just to tell me siko successful....hi ni haki kweli
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    ulitaka wakae kimya?
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ulitaka uwe unaulizia kila siku hapa JF eee!
     
  4. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wako profeshino sana kaka hawa jamaa ni tofauti na makampuni. Mengine hata unapokosa kazi unataarifiwa!
     
  5. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    .....na wasingekupigia ungelalamika
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wabongo hatuishi kulalama

    hili ni fundisho na inafundisha jinsi ya kufanya kazi na wabongo,hawaishi kulalama,

    1wasingepiga simu ungelalama
    2.wamepiga simu umelalama
    3.wangetuma sms ungelalama
    4.wangetuma mtu kukupa taarifa ungelalama

    nini ufanyiwe ili usilalamike?
     
  7. E

    EJay JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wamefanya vizuri,ili uendelee kutafuta kwengine,
     
  8. M

    Majasho JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wanipe hiyo kazi sitolalamika!!
     
  9. M

    Majasho JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    on second thought, hata wangenipa hiyo kazi am sure mishahara yao ni mdogo sana na hauwezi tosha mahitaji yangu!!
     
  10. p

    puto Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 15
    acha kulalamika jipange upya kwa interview nyingine
     
  11. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Kubali kuwa umeshindwa interview na wamepewa kazi watu walio better kuliko wewe, acha kulalamika na kupondea mshahara wakati uliitakahiyo kazi. roho inakuuma nenda kakae chini au wapigie wakuambie ulikosea nini zaidi na ujifunze ili mbeleni upasi interview.

    kwa tabia yako hii sitashangaa ukirudi inthe future kuwa unalalamika bado unatafuta kazi. kubali kushindwa, au u r not suitable kwa kazi uliyo apply, umeshindwa labda kuongea kujibu maswali kwa kiburi chako ulidhani umejibu vizuri

    nenda kajifunze acha kulalamika
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,743
    Trophy Points: 280
    Mhhhhh! Haya bana! Ulipoona tangazo lao la ajira ukajipinda mwanaume kuapply na kufuata procedures zote ambazo ulitakiwa kuzifuata kama muomba ajira lakini bahati mbaya hukuwa mmoja wa wale waliochaguliwa, sasa ndio umekumbuka kwamba mshahara wao ni mdogo sana hauwezi kutosheleza mahitaji yako!!!!
     
  13. k

    kiwembe1983 Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Kubali kuwa umeshindwa interview na wamepewa kazi watu walio better kuliko wewe, acha kulalamika na kupondea mshahara wakati uliitakahiyo kazi. roho inakuuma nenda kakae chini au wapigie wakuambie ulikosea nini zaidi na ujifunze ili mbeleni upasi interview.

    kwa tabia yako hii sitashangaa ukirudi inthe future kuwa unalalamika bado unatafuta kazi. kubali kushindwa, au u r not suitable kwa kazi uliyo apply, umeshindwa labda kuongea kujibu maswali kwa kiburi chako ulidhani umejibu vizuri

    nenda kajifunze acha kulalamika​


    • huyu bwana mdogo ana matatizo sana.nakumbuka pia kabla ya kufanya interview TRA mwezi march 2012 nilikuja hapa jamvin kuuliza kuhusu majina ya border towns za hapa Tanzania,akanipondea kuwa mimi ni mtabe nasoma sana wakati hivyo vitu havitotoka,tulipoenda kwenye interview vitu vikatoka watu tukalamba marks zetu.afta interview akaja hapa kulalama.TRA walipotoa barua za kazi juzi kati kutuita tuliopita akaja tena hapa jamvin na tumaneno twa wivu oh watu wanakula bata sana kule training.dogo MAJASHO jirekebishe acha kulalama na kujifanya unajua sana kuongea.wamekupigia simu ili kukuambia huwafai wamekutosa,bado unapondea na mishahara.hayo mahitaji yako unayojigambia,jihudumie mwenyewe basi na uache kuombaomba kazi uku umejaa kulalamika katika kinywa chako.unakera sana watu wewe bwanamdogo na usipokua mwangalifu utasota sana.
     
  14. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kpmg is one of the best company to work for especially in time your startin career fresh from school, I am talking through experience, I real love kpmg and its my life choice among all big 4 in tanzania, if you did not succeed its ur fault and not salary reasons, much love to kpmg partners for exposure and trainings and tough assigments as its makes us grow
     
  15. M

    Majasho JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    aisee kiwembe mbona una panick mi na challenge tu mtu wangu.... kwanza kwa taarifa yako hiyo barua ya TRA hata mi ninayo...ushahidi huu hapa
    second paragraph...

    we are pleased to inform you that you have been successful and therefore management has decided to appoint you as assistant customs officer. the offer is subject to your attendence and successful completion of a two months preservice training. au niendelee

    msitake things too personal humu ndani....apa online utani mwingi muhimu....

    aisee kiwembe...tutakuwa wote darasani pale ITA tunakula buffet la TRA!!
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Jione mwenye bahati kwamba umepigiwa simu kuliko kubaki ukisubiri, kuna njia nyingi za mawasiliano ikiwepo na hiyo ya simu!!!!!
     
  17. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hizo dharau zako nakuhakikishia maisha yako yote utakuwa wa kufukuza upepo tu hata kama utakuwa vigezo vyote!sorry brother
     
  18. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sizi taki mbichi. Hizi!!
     
  19. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,679
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Pole sana kaka! wale jamaa ni SECOND WORLD MOST ATTRACTIVE EMPLOYER 2011/2012 SASA UKILALAMIKA WATAKUSHANGAA WATUME MWENYEWE NILIFANYA HUKO KPMG BADO HAWAJANIPIGIA PERHAPS NIMEPATA, JAPO SHAVU LA TRA NALO LINANISUBIRI HERI NUSU SHARI KULIKO SHARI KAMILI....
     
  20. T

    TUMY JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thats professionalism
     
Loading...