Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KP - mchokozi...ha ha haa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ochu, Jul 1, 2010.

  1. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2010
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    KP cartoon zake siku zote za uchokozi nazipenda mie
     
  3. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    napenda cartoon zake ni chemsha bongo tosha
     
  4. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Huu ni utani wa nguvu. Naona mzee kajitahidi kapata herufi mbili, ila hii ya tatu inamsubua sana. Nadhani hizi mbili alizipanga mwanzoni mwa uongozi wake, ila hii ya tatu anaipanga mwishoni wakati anaelekea kwenye uchaguzi. Mwanzoni wana ccm walikuwa pamoja ila sasa naona wameanza kusambaratika kwa sababu ya ufisadi, ndo maana inakuwa vigumu kuunganisha herufi ya mwisho. Aombe msaada.
     
  5. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Great cartoon from KP !!! for great thinkers to evaluate ......
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Na pia yawezekana baadhi ya vipande anavyohitaji kumalizia kuunganisha herufi ya mwisho vimepotea; mfano kupendwa kwake na wana CCM alipoingia madarakani na hivi sasa haviko kwenye level moja!
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    J would fit better on that gap than M:A S tongue:
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    anajiuliza aweke M au J
     
  9. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia inawezekana yeye kaikuta puzzle imeshapangwa vizuri mezani akaivuruga sasa anahaha kuirudisha kabla hajagundulika (kama mtoto vile!!!!)

    Leo kuna mtu ataitwa ofisini kwa Tido Mhando. Na hivi kuna mkakati wakuzuia wafanyakazi wa serikali wasiwe na shughuli za pembeni!! (rejea thread ya Madaktari kuzuiwa kufanya kazi Private)
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    KP yuko matawi ya viponzo vyake vyafurahisha sana pia ni lishe ya kufikiri,kwa hakika KP namfananisha na Mtanzania tena wa kabila langu aliyeikimbia Tanzania na kuamua kuwa Mkikuyu ndugu Gaddo wa Daily Nation pale kwa Kibaki,bravo bro KP
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaa unamchokoza chiligati
     
  12. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Ila JK anamchora vizuuri sijui kwanini, angekuwa Sitta au Mkapa yangechorwa madumbwana maaakuuubwa ya ajabu!!! sijui bwana labda ni hisia zangu tu.....ila nahisi anamapenzi nae sana....
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Inawezekana hizo mbili kapatia maana hiyo ya mwisho.......je "M"au "J"???Je kama ccj wameishachukua baadhi yavipande je hiyo M itakamilika????Hapatoshi big up KP!
     
  14. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    J won't fit at all. CC stands for we[sisi]. M stands for Mtandao. How can he dare to work with mtandao while he is the chairperson of CCM and have already descrimate the rest by forming Sisi ( baba,mama, watoto plus friends and their sons/daughter)? If he puts Mtandao instead of Mapinduzi, the party is not secure at all. Can he put M and claiming to stand for mapinduzi?

    Then, he is thinking......
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Kweli kabisa maana ukiangalia hata hivyo vipande vilivyobaki hawezi kukamilisha herufi ya mwisho...Ni kamtihani kwa muungwana!! I like this!!:A S-eek:
     
  16. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...MI huwa ananimaliza anampomchora BM kazi inakuwa kwenye miguu eeh! Jamaa juu mkubwa kama nyumba chini vimiguu vidogooo utadhani penseli....
     
  17. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    KP ametulia. I really like the young man.
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hehehehehe hehehe
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kazi kweli kweli! Kunvunja ni rahisi kuliko kujenga. Ila kufanya ukarabati ni vigumu zaidi kama mtu siyo mjanja!
     
  20. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kuna Huyu mheshimiwa anaitwa Sammy alikua akichorea majira enzi za 90..naona usanii wao unafanana..
    Ni bora kufundishana kuvua samaki...
     
Loading...