Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kozi za udaktari kwa masomo ya jioni ngazi ya diploma

Discussion in 'JF Doctor' started by Nyakageni, Feb 11, 2012.

  1. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    wakuu mi naulizia kama kuna kozi za utabibu tofauti na ufamasia. Chuo kipi? Kiasi gani ada? Miaka mingapi?
     
  2. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hamna kitu kama hicho hapa tz.zote ni full time!
     
  3. THE RICHARDS

    THE RICHARDS JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2016
    Joined: Jun 18, 2014
    Messages: 2,019
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    duuuuuuh nalisubiri kwa jioni
     
  4. trigeminal

    trigeminal JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2016
    Joined: Jan 9, 2015
    Messages: 751
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 80
    masomo ya jioni kasome hotel management
     
  5. N

    Nakioze JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2016
    Joined: Aug 11, 2014
    Messages: 333
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Beauty courses pia,kukata kucha curl nywele na kupaka lip stick.....courage wazee!
     
  6. ISLETS

    ISLETS JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2016
    Joined: Dec 29, 2012
    Messages: 4,302
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    hakuna hiyo kitu
     
  7. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2016
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 6,576
    Likes Received: 6,405
    Trophy Points: 280
    Wakianzisha evining class tu.tumekwisha
     
Loading...