Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kozi za healthcare tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The Boss, Apr 24, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    Nina ndugu zangu nimewashauri wasomee masuala ya healthcare
    ili kupata ajira kwa urahisi

    sasa naomba mwenye kujua vyuo vya private na serikali vyenye kozi fupi za mwaka mmoja hivi au miwili

    na aina za kozi wanazotoa....

    Interest ipo kwenye healthcare management diploma hivi
    au kama za aina hiyo
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    mkuu vyuo vya healthcare inategemea wanataka kusoma nini in health, inaweza kuwa Laboratory, Health records, Clinical officer na Nursing. Course nyingi ni kuanzia two years. once unajua wanataka kusoma nini then we can easly tell you vyuo.
     
  3. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    On this same subject. Nimejaribu kutafuta course za Masters maswala ya health e.g control of infectious disease,molecular bio etc website za kcmc,muchs hazifanyi kazi. Kama kuna mtu ana list ya available MSc naomba aweke hapa.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    nimesema hapo juu
    healthcare management...

    wewe nipe orodha ya vyuo vyote vya healthcare hapa bongo
    vya serikali na vya private
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    anyone?????????
     
  6. K

    Kasana JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nenda wizara ya afya utapata updated list na pia ikijumuisha na vya FBOs
     
Loading...