Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kozi ya it imekuwa yeboyebo bongo sijui itakuwaje kwa miaka 5 ijayo kwenye ajira

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by C programming, Feb 14, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Jamani tunaosoma hii kozi ya it.......tanzania tumekuwa wengi sana......vyuo kibao vinatoa kozi za it.....na wanafunzi kibao wanasoma it.....sijui baada ya miaka mitano ijayo ajira.......sijui zitakuwajeee
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    una uhakika?..unazo data kamili? acha kupotosha watu bana. sasa cnhi za europe watasemaje sasa au americas
     
  3. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu usihofu,wengi wenu mnakuwa hamuivi,sijui kwa nini.Practicals zero kabisa!
     
  4. +255

    +255 JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    We tatizo lako hasa ni nini? Kwa hiyo hautaki watu wasome IT kisa isije kuwa yeboyebo!! Ok toa ushauri sasa watu wasome kozi gani ili muachiwe hy IT wenyewe..
     
  5. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Fear for unknown!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    anafikiri watu wasipoisoma ndio atapata ajira kiurahisi.
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    IT bongo bado mno, hasa Programming ni ZER0%, mmejaziwa vyuo feki na Wahindi basi ndio mnajiona mnajua IT.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo unataka watu wote wasomee ualimu na kilimo kwanza tu sio?
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Acha wawe wengi bana, ushindani ukiwa mkubwa na sie tunaomiliki PC za mitumba tutapata nafuu ya matengenezo..............
    Nakumbuka nilishalambwa 100,000 kuwekewa Window miaka hiyo, lakini siku hizi hata mwekundu tu unapata Window safi kabisa.
     
  10. King2

    King2 JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Itakuwa kama ilivyo B.com hivi sasa.
     
  11. m

    moshingi JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kwamba huko tuendako huwezi kuajiriwa kwakuwa tu eti wewe ni
    mhitimu wa IT...haitoshi lazima uwe na ujuzi mwingine utakaokupa ajira...
    IT ni kama kujua kusoma na kuandika, inatarajiwa kila mtu ajue matumizi yake
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    HIyo IT ya Vyuo vya Ilala na Kariakoo wako certified kweli na Microsoft au Cisco?
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe ulitaka usome peke yako?kwa taarifa yako kama unasoma ili uwe job seeker imekula kwako,jitahidi uje uwe job creater ajira hakuna siku hizi,ongeza juhudi kwenye ubunifu,TCHAO.
     
  14. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ndio umejua kuinstall Antivirus leo? ?????
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Next,next,next acept,finish pleas restart you computer.
     
  16. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mnasoma wengi wanaoelewa ni wachache.amtaki jituma, enzi zetu tumesoma kwa shida,intenet ilikuwa ni dial up 56kbs ,nyinyi mna kila kitu ila mnacheza na fesi book deile,.. Komaa jifunze kuprogram control box za magari ,jifunze kuprogram dish receiver upate chanel bomba unauza,jifunze kuripea system za viwandani na Plc kazi zipo za kumwaga,jifunze kuwa bingwa wa ipad,ipod,iphone ,blackbery utakimbia kazi haya yote unaweza jifunza 100% kwa net for free. Wenzako tunakimbia kazi.changamka usilale kijana ukatafuta mchawi
     
  17. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Tena kuna baadhi ya hizo profesional unaweza pata vyeti vinavyotambuliwa dunia nzima just kwa kufanya mtihani baada ya kulipia.mfano kuwa Blackbery certified specialist ambao Voda,tigo,zantel nk awatoshi na wanatakiwa kila kukicha ni kama dola 300.kituo cha mtihani kipo pale starnlight ktk jengo la technobrain na notes zote zipo free kwenye internet.mwaka juzi mtu wa blackbery Voda alikuwa alipwa kama 1m kwa mwezi,na anapata free blackery Bis connected, airtime,data bundle,laptop na vitendea kazi bure. So C programa pambana.tanzani kwa It demand ni kubwa sana tena sana.
     
  18. T

    Tuendelee Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu mnagegenralise sana mambo. Watu wanasoma engineering so called origanal ya UDSM wanasimamia jengo na linaporomoka sasa ndiyo unashangaa Kusoma programming kwa wahindi......

    Eti Programming. Programmin ndio nini kwenye IT? Kama anajiona anajua muache ajione anajua hata kama kasomea kwa kemcho bahi otherwise kama unajua zaidi yake mchalallenge......
     
  19. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Holy...........ngoja niishie hapa tu.
     
  20. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitajie fani hapa bongo ambayo ukigraduate unapata ajira moja kwa moja. Ukiweza kunitajia naenda kujiunga kesho.
     
Loading...