Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kozi hii ya SUA inalipa????

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kaeso, Oct 24, 2011.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba kujuzwa kama hii degree programme Bsc. Animal Science and production ya SUA inalipa?
    Nataka kupata taarifa kama baada ya kumaliza kozi hii soko lake mtaani likoje?? katika kujiajiri au kaujiriwa??
    Na kwa wale waliosoma kozi hii ni ngumu namna gani??
    Asanteni.
     
  2. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    We kasome kwanza mambo ya kozi kulipa ni baadae ushaona mchakamchaka wa SUA kwanza?
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    We soma kwanza. Acha kuuliza ugumu au urahisi wa kozi.
     
  4. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    Kama una entrepreneurial qualities then hiyo kozi ni safi sana!!! Ni kozi ambayo niilipenda sana wakati nilipokuwa SUA hata kama ckusoma hiyo kozi. Kuna opportunities kwenye sekta ya ufugaji(commercial) kwahiyo ukisoma hiyo kozi na kuamua kufuga (particularly layers, broilers n' dairy) basi lazima utoke kv utaendesha shughuli zako kitaalamu. Good enough, kwenye hiyo kozi vilevile wanapata ABC za Agricultural Economics. Kama sikosei, kwenye hiyo kozi huwa wanasomea hata masuala ya preparation of animal feeds . Hiyo nayo ni another business opportunity especially in urban areas. Nahisi hii kozi ina opportunities nyingi sana kama utaamua kujiajiri.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ni kozi nzuri ila jiandae kuishi bushi.
     
  6. Teacher1

    Teacher1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wapi umeona graduate wa SUA amekosa ajira? Ukimwona huyo ujue alikosea kwenda pale hiyo kozi inaulaji ile mbaya mtaani hakuna aliyekosa kazi na kila aliyemaliza ni bonge la mjasiliamali tena mwenye mafanikio
     
  7. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Sisomi SUA lakini naamini hakuna course hata moja ambayo mwanafunzi akihitimu shahada yake ya hapo SUA anakuwa hana idea ya mambo ya kufanya ya kumpatia kipato,Kwa wanasua tuwape pongezi waadhili wenu kwa kuwaandaa vizuri na kuweza kukabiliana na tatizo hili la ajira, tofauti na wahitimu wengine ambao hawana kabisa entreprenual spirit na hii inatokana na maandalizi mabovu na kujazwa ujinga wa wautumwa wa ajira.
     
  8. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Dogo mambo ya kozi inalipa au hailipi yamepitwa na wakati!leo unaweza kuambiwa hailipi halafu ukakimbilia nyngne mwisho wa picha mpaka unagraduate hata hyo uliyokimbilia hailipi,KAMUA KITABU.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Nani kakudanganya?
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kwan graduates wa sua c wabushi??mjini wanaforce tu.
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,968
    Trophy Points: 280
    umerudia zama zako....................ni kweli mana walikua hata wakija club pale 4 stars unakuta wamebeba panya,wengine wanaingia club na mimeaz ndo hivo sasa tutafanyeje
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Akili na mawazo yaleyale, du sijui lini ukombozi wa akili utafika!!!!!
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hii tena kali jamani, lol!
     
  14. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ila kama hauli mdudu usisome hiyo kozi kwani utapata shida sana siku ya kumsoma mdudu kiundani. Opportunities kibao ukimaliza coz unaweza kufuga mdudu (Nguruwe)
     
  15. k

    kaeso JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Mchakamchaka wake nausikia tu....
     
  16. k

    kaeso JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmmmh!!
     
  17. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ukiweza soma BVM ila kama we ni sharobaro soma Food Sc, RURAL DVPMNT, HOMEC, EXT.
     
  18. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuna watu wengi ninaowafahamu wana certificate ya hiyo course wapo kazini tena within a yr
     
  19. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usijali naamini sasa hivi utakuwa tayari umeripoti chuoni maana mwaka wa kwanza mlitakiwa kuripoti tarehe 24 mwezi huu, siku ya kujisajili utapewa kitu kinaitwa course content hapo utapata kujua ni nini utarajia kupata pindi umalizapo kozi hiyo na hapo ndio unaweza jua ni pana kiasi gani. na kwa kuongezea tu siku hizi pale SUA kuna kozi ya Intaprenyuashipu( Enterprenuership) ambayo ni lazima kwa kila mwaka wa kwanza na wa pili so utajifunza ujasiliamali na mbinu zake, so huwezi toka kapa kwa kozi yoyote ile usomayo pale SUA. Kuhusu mchakamchaka wa SUA ninachoweza kukushauri ni kuwa "Utamu wa ngoma ni uingie kucheza" kama wengine wameweza wewe utashindwa nini, ythe fact that umechagulia kujiunga pale SUA it means wewe ni University material so utaweza tu, muhimu ni kukaza buti maana bado una safari ndefu!
     
  20. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    think before u speak, una ushahidi au unaandika tu ili mradi uonekane umecomment?
     
Loading...