Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kozi gani rahisi kusoma pale open university?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Shaycas, Jun 2, 2009.

  1. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Naombeni msaada wa kujua ni kozi gani ambayo sio ngumu kuisoma ukizingatia mazingira kama ya OPEN UNIVERSITY OF TANZANIA?
    TAYARI NIMESHA OMBA KUSOMA BACHELOR OF ARTS(PUBLIC RELATIONS AND ADVERTISING)
    NAOMBA KATIKA MSAADA WENU UZINGATIE UPATIKANAJI WA:
    1.WAALIMU/LECTURERS
    2.VITABU
    3.VIFAA VYOTE MUHIMU VYA KUWEZESHA KUSOMA,KUELEWA NA KUFANYA KAZI VIZURI IKIWA NI PAMOJA NA KUFAULU KWA KIWANGO KIZURI KUTOKANA NA KUELEWA MAMBO NA SIO KUKARIRI

    NASHUKURU KWA MSAADA WENU
     
  2. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    open university si mambo ya distance learning...

    natumai mwanafunzi uwe na juhudi zaidi katika kujisomea kwani walimu wanatoa guiding tuu tena very rare..

    ondokana na kasumba ya kucrame weka bongo sawa elewa topics husika, time table ya mitihani na ukaze butiii...

    pale sio mambo ya tutorial classes na blah blah....

    open studies means no limit to accomodate qualified students for studies...wajisomeaaa hukoooooooooo....then centres kwa ajili ya connection na makao makuu.
     
  3. Kimori

    Kimori JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2009
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza inategemea uko wapi rafiki yangu. Kama uko upcountry utakuwa na kazi sana hata kama uchague kozi gani. further more inatakiwa juhudi binafsi na gharama za ziada kujinunulia vitabu, access ya internet nk. Kama uko dar es salaam walimu na libraries zipo ni hela yako ila ukiwategemea open university alone itakula kwako. Mimi ilinitesa sana niliokuwa mikoani.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Na new ada ya 600,000 kuanzia january...
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    fdc ooooooooohhhhhhhhh i lavuuuuuuuuuuuuu it sssoooooooo muuuuuuucccccccch
     
  6. c

    chicks Member

    #6
    Jun 2, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania tunapenda virahisi na kudimandi salary kubwa.Kozi uliyochagua sio ngumu sana lakini inategemea uko wapi ndugu yangu.juhudi binafusi mi nafikiri zinaweza kukufikisha sehemu unayo hitaji wewe.kaza buti.
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu,
    Unapotaka kusoma, lazima uwe na malengo.
    Umeshajiuliza unataka kusoma nini na kwa sababu gani? Kama lengo ni kujipatia karatasi tu ili uonekane na wewe ni muhitimu wa chuo kikuu,basi swali ulilouliza ni murua kabisa na wenye kujua hizo kozi rahisi watakuhabarisha.

    La kama unataka kusoma uwe mahiri kwenye fani fulani, inabidi ukubali kuteseka usome masomo magumu na uwekeze muda, uvumilivu na kila aina ya nyenzo.Kumbuka - No sweet without sweat.
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    No sweet without sweat. __________________YEAAAAH
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu!

    1. Kila kitu ni kirahisi provided unakifnya kwa vile unakipenda na sio kwa vile umelazimishwa kwa mazingira ya kiamaisha au kiamri/baba/mama au walezi
    2. Pia determination yako ina matter sana.
    3. R'member cheap is expensive
     
  10. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    .,..Mimi nipo MKOA WA ARUSHA WILAYA YA MONDULI
     
Loading...