Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kova, who are you to decide watu wana sababu au hawana sababu ya kuandamana?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by amanibaraka, Dec 28, 2010.

  1. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kamanda Kova anasema Cuf "hawana sababu ya kuandamana".
    Hii ni sababau zaidi ya kudai katiba mpya. Kova (Kamanda), anakuwaje na madaraka ya kuamua watu wana sababu au hawana sababu ya kuandamana? au Maandamano ni halali au sio halali? Ni mahakama pekee yenye uwezo wa kuamua hilo, hata raisi hawezi kuamua hilo katika utawala wa sheria.

    Halafu Kova anasema anajua eti maandamano ya Cuf yalikuwa na lengo la vurugu, Cuf wamesema maandamano ni ya amani? Yeye alijuaje kuwa yalikusudia vurugu? ameoteshwa?
     
Loading...