Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KOVA: Uvumilivu sasa basi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HUNIJUI, Oct 19, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kova amesema hayo wakat akiongea na BBC
    chanzo: BBC Dira ya Dunia
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Watendaji wa nchi hii hawataacha kunishangaza, yaani katika kutekeleza sheria kweli wanahitaji kuwa na "uvumilivu"? Ina maana muda wote huu Polisi wamekuwa "wavumilivu" katika kutekeleza wajibu wao?. Hii ndo sababu Tanzania has always been the land of impunity!!!
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    nyie ma mburula mmechokwa hadi na Waislam wenzenu Tatizo hambebeki.Kazi kulalamika kama wajawazito leba.
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo walikuwa wanavumilia uvunjifu wa sheria?
     
  5. B

    Buluki Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toa taarifa vizur wewe
     
Loading...