Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KOVA: Sheikh Ponda atakamatwa muda wowote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Oct 13, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kamanda wa kanda maalum ya Dar es salaama Shehe Selaiman Kova amasema Shehe ponda atakamatwa muda wowote kuanzania sasa.

    Akiongea na waandishi wa habari Kova amesema Shehe ponda amakuwa akichochea waumini wa dini yake kuandamana na kuleta vurugu, ameonywa mara kadhaa lakini hajaweza kutii sheria za nchi

    Source:Kova

    Update:.....................

    Inawezekana ponda wanamuogopa inawezekana asikamatwe wala kuguswa


    Update.....................

    Mpaka sasa hivi mpango wa kumkamata Ponda umeshindikana

    more to follow


    Atimae Ponda kakamatwa
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nashukuru sana chama fulani kinapoteza mtaji wake ambao walikuwa wanajivunia, hureeeeeeee. Tukutane 2015.
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    CUF ngagariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!
     
  4. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Nani amkamate wakati makamanda wote ni waumini wake? Si atawaombea Albadiri?
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ponda anajifananisha na yule jamaa anaeitwa Zongo ambaye Kenya wamemalizana nae.Enzi za nyerere huyo saizi angekuwa kimbiji,anaubiria Tetere
     
  6. S

    Shamwile Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waache wafu wazikane wao kwa wao.....
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mmeyatengeneza wenyewe, ila mlisahau kutengeneza anti dot.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hahaha ahakamatwi mtu hapa. Hii ni geresha tu so wanamkamata halafu iweje? Si ndio watatuletea machafuko zaidi?
     
  9. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,059
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 280
    Huyu Sheikh Ponda ni nani hasa? Kova anasema amekuwa akionywa mara kwa mara lakini hatii sheria za Nchi na bado wamekuwa wanamtazama tu, sasa namimi naanza kuamini Serikali ni dhaifu katika kuchukua hatua mambo ya msingi, wamemnyamazia mpaka sasa amejiona yupo juu ya sheria.
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hahahahhahaha mkuu umenichekesha sana
     
  11. p

    propagandist Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumkamata ponda ni sawa na kutupia njiti ya kibiriti kwenye petrol, ponda ndiye kiongozi wetu tutakufa nae.
     
  12. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hawajui alipo au? kinachochelewesha kukamatwa nn?
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kila siku najiuliza kwa nini linapokuja suala la Waislam Pro-Chadema JF ndio wanakuwa wa kwanza kuwashambulia Waislam halafu hawa hawa wanataka Waislam waiunge mkono Chadema...hiyo itakuwa ni sawa sawa umkabidhi Nguruwe akuchomee mishikaki.
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Chonde chonde polisi mtumie diplomasia ya hali ya juu katika hili maana yanayoendelea nchini tunayaona. Polisi na uislam vinaanza kuwa tatizo sasa
     
  15. p

    promi demana JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serkali hii ni ya kiislamu, sasa ni lazima tuondoe magugu yote.

    Pumbafu.
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu unamatatizo makubwa sana ya udini!
     
  17. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni elimu duni au imani iliyopitiliza au ni hzi dini za wenzetu tulizoletewa amakweli ni bora dini za mababu zetu ambazo ndyo asili yetu.
    Tunaongozwa na sheria katika nchi yetu.
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hakuna anayeuchukia uislam bro! Waislam ndio wanaoharibu maana ya uislam. Inferiority complex ni tatizo sana. Wapelekeni vijana wenu wakapate elim dunia. Haya tunayoyaona ni madhara ya elim ahera na indoctrination
     
  19. U

    Uswe JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Ritz inabidi ukue sasa, sio sifa kila siku kuambiwa wewe ni kada wa ccm, hakuna siasa kwenye hili, mtu anatangaza hadharani kwamba hatofata sheria za nchi, anasifia vurugu na anatoa wito kwa waislam wengine kuiga kisha we unadhani kuna politics hapo?

    tena hiki ni kikundi tu cha wahuni na wala sio waislam wote
     
  20. p

    promi demana JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatutaki kura za waislamu mbuzi kam ww na ponda ambao mnaleta machafuko nchini, safari hii wakristo hatutaleta tena ujinga wa kuchagua muislamu iwe chadema ama CCM kwani tumejua ni jinis gani mkivyo wajinga pale mnapogundua kuwa kiongozi wa juu ni dini yenu.
    Pia hapa hakuna cha uchadema wala Uccm bali hapa ni lazima tuonganishe nguviu wakristo wa vyama vyote ktk kuwaondoa waislamu nyie wenye vurugu, kama unabisha subiria sasa uone jinsi siasa zitakazopigwa kanisani mpaka mtahamia maka na madina.
     
Loading...