Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kova mpya aibukia morogoro na staili mpya!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by proisra, Aug 7, 2012.

  1. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni utata mtupu...... Askari jasiri Donald Julius Mathew mwenye namba za polisi F 3276 aliyejitokeza hadharani na kuwaataja askari wenzake wa mkoani hapa akiwashutumu kwa mambo mbali mbali ya kiwemo ya kushirlikiana na wahalifu, eti kakutwa amejinyonga.
    Utata unatokana na eneo la tukio ambalo ni karibu sana na kituo cha poilisi Morogoro, na pia kitendo cha yeye kuwaanika wenzake ktk vyombo vya habari ikiwemo Jamii Forums hivi majuzi.
    Tatu, kwa mtu aliyedhamiria kujiua, asingechagua mti wa aina hii hapa. Urefu toka miguu yake hadi ardhini ni chini ya 1-8cm. Halafu kimewekwa kiti kibovu pembeni, ule ushahidi wa kikova-kova: Bonyeza hii blog ili ujionee mwenyewe. This Day Magazine: BREAKING NUUUUUUZ: ASKARI POLISI AJINYONGA

    Wanaharakati wa Tanzania na Wabunge wetu waingilie kati. Tanzania siyo DSM tu. Hili la askari huyu linafanana na lile la Dr. Ulimboka na sinema ya Kova. Wananchi wanataka kujua ukweli. Hata mjane wa huyu askari (amabye ni mjamzito) naye anataka kujua ukweli. Je askari huyu kajinyonga kweli au amenyongwa.
     
  2. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nikweli mazingira ya kujinyonga huyu jasiri ni ya kutatanisha sana maana clues kubwa za mtu kujinyonga hazionekani bali kanyongwa na kutundikwa.inatakuwa independent and privtae postmoterm ifanyike bila kificho na kusimawia na tume huru.
     
  3. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    =========================================================

    Polisi wanajichunguza mara hii Morogoro kama Kova DSM..............
     
  4. S

    Sessy Senior Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanzania ukiwa mkweli na mfichua maovu maisha yako yapo hatarini
     
  5. B

    Bijou JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Uzuri Hali hii haitadumu milele, uovu una mwisho
     
  6. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MASWALI MENGI majibu hakuna.. UTATA MTUPU
     
  7. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haya ni kwa Tanzania iliyo chini ya serikali ya ccm peke yake tu ndugu yangu. trust me, there a better Tanzania ten times more than this. tuwaondoeni hawa waharifu ccm madarakani. halafu mi naona 2015 mbali sana, ningekuwa na uwezo yaani leo leo. wanatufanya tunaishi maisha ya dhambi dhambi tu, hata haki yako stahiki kuipata mpaka udanganye au kutoa rushwa ndo uipate. jamaniiii. shame on ccm magambazz!!!!!!!!
     
  8. S

    SASTONI Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Uataka tume huru wakati umetoa Hukumu!
     
  9. S

    SASTONI Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwanini hamtaki kusikiliza upande wa pili Tananiaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  10. S

    SASTONI Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Fanya utafiti bila hilo huna haki ya kuongea.....jamii yote imeoza bila kubagua kundi fulani kuanzia wewe
     
  11. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Tunaelekea kutenda yale yaliyokuwa yakitendeka nchini Kenya chini ya Kenyata na Moi.
    Nafikiria kugomea kuchukua kitambulisho cha utaifa..
     
Loading...