Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kova;metropolitan,power club hizi ""deci""nyingine kamata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 25, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Mkuu kova kwanza napenda kukupongeza kwa kusoma nyakati hao masebe uliowakamata ni cha mtoto kuna hii inajiita powerclub ////iko famous sana arusha na dar ,mbeya na kwingineko...unatoa laki 280,000 alafu unatafuta watu 5 nao wakipatikana ndipo unaingiziwa hela kwenye acc......kamateni viongozi wake tumesikia inaongozwa na mbunge mmoja wa CCM arusha msiangalie vyeo wala jina......

    wengine wanajiita metropolitan hawa na o kasheshe nyingine;;sidhani mkulo anaitaji kusikia watu wandio apige kelele kama tunawatiolea mifano wakishindwa kuwakamata wasipige kelele siku za mwisho......./.

    tuwen makaini wananchi na mteremko kweli tunapenda pesa lakini tuangalie kwa makini matapeli wa dunia wamevamia tanzania
     
Loading...