Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kova: Maandamano ya DOWANS kesho marufuku!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nkoboiboi, Oct 27, 2011.

  1. Nkoboiboi

    Nkoboiboi JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanzania tuna viongozi wa ajabu...!!!

    Kova kapiga marufuku maandamano ya kupinga Dowans kulipwa 111bns.....

    Eti kwa ajili ya tishio la Al Shabab...

    Source Radio Wapo FM.....

    Najisikia kuanza kulia.....
     
  2. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hili tishio la dowans hajawahi kuliona hata kidogo?
     
  3. t

    takwenyo Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je watanzania tutafika kwel?
     
  4. A

    August JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo anataka kuthibitishia kwamba al shabab wapo ndani ya nchi yetu?

    Nini chanzo cha tishio lao?

    Tumevamia nchi yao?

    Na leo baada ya nyoka kuingia ndani ndio wanaamkaa?
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Tatizo hawa maitelijensia wetu wanafikiria kwa masaburi! Vitu vya muhimu kwa Taifa kwao havina umuhimu...
     
  6. g

    gepema Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna uhusiano gani wa kulipwa doainzi na Al Shabaab?!!

    Ifike muda watawawala wetu wawe wanafikiri kwa kutumia bongo zao badala ya kuendelea kutumia nyayo zao kufikiri!!!!!

    Shwine kabisa
     
  7. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama hii ni kweli basi itakuwa ni kichekesho kikubwa!

    Mbona watu wanakusanyika kwenye mikutano ya vyama inayoendelea ila kwenye hili la maandamano ya kupinga DOWANS ndiyo kunakuwa na tishio la Al shabab!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wajuaje, labda alshaabab wanaunga mkono dowans, LOL:crutch:
     
  9. j

    jigoku JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kova unataka kutuambia Al shabab wapo nchini tayari,na je kama hivyo nvdivyo polisi wamechukua hatua gani?

    Hivi anawajua Alshabab au anawaangalia kwenye TV na kuwasoma kwenye gazeti?akawaulize Uganda watampa jibu,na kama iko hivyo hatua gani zimechukuliwa kuzuia mikusanyiko?je ligi ya vodacom itasimama?je mechi ya simba na yanga nayo itaahirishwa?

    Hapo wamechemka, je kwenye night club amabazo zinakuwa na watu wengi wamefanya nini kuzuia mashambulio yasitokee?makanisani na misikitini hali ya usalama ikoje?

    Hapana hapo naona wanaibeba serikali kwa kuwa wao ni vibaraka wa sisiemu-magamba basi wametafuta mbinu ya kuzuia,kwani naamini ccm lingewashuka.

    Jamani wa JF tutafanyaje kuonyesha hisia zetu juu ya DOWANS
     
  10. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,485
    Likes Received: 1,649
    Trophy Points: 280
    Si jana tu bosi wake kasema kwamba wamejidhatiti kukabiliana na Al-shabab?!
    Tatizo Kova anapenda sana kucheza na jukwaa; huyu mjomba toka yuko Mbeya alikua anapenda sana kucheza na media..sasa kwa vile anajua kila mTZ ana habari ya hayo maandamano anataka apate airtime kidogo hapo..
     
  11. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Askari watiifu kwa mh kadafy
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
  13. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pilipili shambani huyu mzee inamuwashia nini??huku TZ tunatishwaje??zaid ya kuzuia maandamano katangaza strategies gani nyingine za kujihadhari na hao al shabaab??Hao al shabaab wameanza leo???

    Mbona kwenye maadhimisho ya miaka 34 ya CCM hakuzuia kusanyiko au Al Shabaab hawakuwepo??viongoz wanaofkiria kwa matumbo utawajua tu, siku zote hawakosagi sababu. Jana ilitoka taarifa kuwa maandamano hayana kibali, leo tishio la al shabaab, lipi ni lipi??

    Mi nadhani atuache tu tukusanyike mana ni bora kufa kwa mashambulio ya al shabaab kuliko kufanyiwa haya tunayofanyiwa na watawala wetu mafisadi. Wangekuwa na uchungu na maisha yetu si wangefanya the needful???unafki mtupu.
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    kova namba moja
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    kumbe hela zinazolipwa na dowans ni za al shabaab..!!sasa kwanini wasiseme dowans ni al shabaab moja kwa moja?.mia
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Na wanaharakati wanaoandaa maandamano wameamuaje baada ya kova kuongea upuuzi huo??
     
  17. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanaona havina umuhimu kwa vile wote wanashiriki katika kulihujumu taifa kwa namna moja au nyingine. kama na wao wangekuwa wanapata shida wanazopata ordinary citizens nadhan wote tunge dance kwa tune moja.

    Siku zote wanaosababisha shida kwa ordinary citizens ni wale walio kwenye system. Nadhani tusonge mbele tu mana haitakaa itokee siku watawala wakawa willing kukubali mabadiliko.
     
  18. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Haya maandamano ni ya CDM kutaka kutuvurugia amani yetu ya Tz na si lingile lolote !
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,691
    Likes Received: 4,401
    Trophy Points: 280
    Afadhali kama hao mababu wapo nchini ili wakatuue tu kuliko kulipa ujinga, huo upendo wake kwetu umeaanza lini? na kwanini wasiwadhibiti kimya kimya? hata hivyo tuna kitu gani sie hadi waje?

    Hiyo sababu ni ya kijinga na kipuuzi maana kuna mikusanyiko mingi tu mikubwa kama kariakoo na kwingineko wanaweza kufanya tu wakitaka, mbona Tanzania inaruhusu wageni kibao na hata polisi wenyewe hawana taarifa? I will be there nimeshaomba ruhusa ya kusafiri kuja Dar kesho japo last week tu nilikua hapa
     
  20. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kova ajiandae al shabaaab wakifanya kweli. Siombei, lakini ikitokea atafute pa kujificha.
     
Loading...