Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kova kung'olewa kutoka wadhifa wake baada ya kuiabisha serikali ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jul 16, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kufuatana na kuidhalilisha serikali nzima ya CCM kuhusu tamko lake kwa umma kuhusu 'kutubu' kwa yule Mkenya kuna uwezekano mkubwa Kova akaondolewa katika wadhifa alionao sasa hivi.

    Tetesi zinasema kuwa serikali haimuamini tena kamanda huyo kwani anaweza tena akaitia aibu serikali hasa katika siasa hizi za kutafutana baina ya wanasiasa na vita kubwa iliyopo baina ya CCM na upinzani.
     
  2. aminiusiamini

    aminiusiamini JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 2,834
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Umetunga
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Pale awekwe Godfrey Nzowa ndo anapaweza.nadhani mnamkumbuka alivokuwa RCO ARUSHA NA SASA MADAWA KILWA ROAD
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mida hii hang'olewi mtu ! Kwani hakuna umuhimu ni utawala wa mwenye nguvu mpishe.
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hii story umeipika Kama ccm wanavyopika habari zao nafikiri utakuwa umegraduate juzi kutoka kile chuo cha propaganda cha ccm
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu huyo hana uzoefu na msitu wa pande! kuliko kumweka huyo wako tayari kumweka Abdallah Zombe!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    cOMMENT NA THREADS ZA Mwiba zimeshuka thamani sana!
    Enzi nikiwa ndio najiunga JF alikuwa mtu mwenye busara za ajabu, na ni mmoja wa watu walionivutia!
    U never know with age!(refer thread ya leo inayohusu Hirizi)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kumuua nyoka sebuleni ni shida sana, akitolewa tu ntafaidi uozo wa CCM wote tangu madawa ya kulevya na matukio kama la Mwakyembe na wengine....
     
  9. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umesahau Kova alivyowachuna ngozi wale wachunaji ngozi kule Mbeya? mwache ang'ang'anie tu hapohapo
    time will tell
     
  10. B

    Bisek Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wooote hamjui kusoma alama za nyakati......Hemedi Msangi ndio anaandaliwa kushika mikoba ya Kamanda wa polisi kanda maalum...kwa uadilifu wake ulitukuka..
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu hujakosea ni kweli inaonyesha kabisa
     
  12. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nzoka ndio anastali kupewa hiyo nafasi ya kova kwani anakubalika kwenye ule mtandao wa wale vijana wanaopatiwa mafunzo ya kareti na kurushia mawe mikutano ya wapinzani
     
  13. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hata wakimuweka nani utakuwa ni uwendawazimu tu mpaka pale watakapoacha vyombo hivi kufanya kazi zake kwa uhuru na si kuvitumia kisiasa na vingine kuvigeuza kama vichaka vyao kujificha ili makosa yao yasifahamike
     
Loading...