Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kova kuanza kusaka mtandao wa vipeperushi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgomba101, Oct 30, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,770
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    POLISI nchini wamepanga kusambaratisha mtandao unaodhamini na kuchapisha vipeperushi vinavyohamasisha kufanyika kwa maandamano, kutaka kutolewa kwa Katibu wa Taasisi za Kiislamu, Sheikh Ponda Issa Ponda na wenzake.
    Hatua hiyo imekuja baada ya waumini hao kupanga kufanya maandamano Novemba Mosi, ambayo yatahamasisha mahakama hiyo kutoa dhamana kwa kiongozi wa taasisi hiyo na wenzake.
    Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu, Suleiman Kova alisema wataanza kufanya msako wa wote wanaohamasisha, wanaochapisha na wanaotoa vipeperushi ili kuwakamata.
    “Tunafuatilia wadhamini na wachapishaji wa vipeperushi kwani ni chanzo cha uchochezi na upotevu wa amani nchini,” alisema Kova.
    Kova alisema maandamano hayo ambayo yamepangwa na waumini hao yanatishia amani , wananchi watashindwa kwenda kazini na kurudisha nyuma maendeleo ya nchi.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Thread hizi sasa zinachosha
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Unasaka vipi wanaosambaza vipeperushi wakati aliyeandaa amejiandika jina in full pale chini!
     
  4. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Hawataki kuwakamata!
    Kama kweli wana nia ya kweli kuwasaka na kuwakamata, wajitahidi wamkamate m2 mwenye hicho kipeperushi, awambie nani kampatia, hivyo hivyo chain itaenda hadi kwa mchapishaji. Ila mchapishaji hana kosa; kosa ni mfadhili wa hivyo vipeperushi. Kuchapisha ni kazi yenye leseni halali.
     
  5. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Kumbe eh! Sikulijua hilo kabla; jeshi la polisi ni dhaifu kweli - siasa zaidi ya matendo.
     
  6. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kova nampendea jambo moja tu, kupenda kuuza sura kwe TV,
    mi nafikiri akistaafu ajiunge na Bongo movie tuendeleze tasnia
    ya filamu...
     
  7. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Another **** of the year
     
Loading...