Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kova ka Maandamano marufuku na Mechi simba na Yanga funga Basi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janja PORI, Oct 27, 2011.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kama kova unasema no Maandamano ya Kupinga Dowans reason usalama basi na Mechi isiwepo cz kuna mkusanyiko
     
  2. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    pataelewa jms
     
  3. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mh! Kazi ipo. MAFIA
     
  4. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    hapa ni changa la macho.

    Wanaharakati watoe tamko haraka

    kwamba kama al shabaab tayari wameingia tanzania, mechi ya simba na yanga na mikusanyiko mingine ifutwe.

    Je IGP mwema, KOVA wameshindwa kuwalinda watanzania?

    Ok, pia watoe alternative ya kuandamana, watu wavae vitambaa vyeusi mkononi
     
Loading...