Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kova anajisiaje kuhusu mgomo wa waandishi wa habari.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mhondo, Sep 5, 2012.

  1. m

    mhondo JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Sulemani Kova amezoea sana kuita waandishi wa habari na kutoa taarifa mbalimbali za kuhusu kukamatwa kwa majambazi na kuonesha silaha/bunduki zilizokamatwa. Kutokana na mgomo wa waandishi kuandika habari za Jeshi la Polisi, Kova atakuwa kwenye hali gani?
     
  2. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Atafulia!
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,365
    Likes Received: 2,505
    Trophy Points: 280
    Anaunda tume kuchunguza kwanini waandishi wamemgomea..
     
  4. W

    Wajad JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ni mwendelezo wa ile sinema yake imefikia sehemu ya kimyakimya, baadae kidogo atatumia waigizaji wengine.
     
  5. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Watawatafuta waandish wao (waandish wa jeshi kama ilivyo kwa madaktari wa jesh pia)
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,635
    Trophy Points: 280
    Waandishi wakisusa kuandika habari za polisi, watakaoathirika ni wananchi.
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna waandishi wa uhuru na daily news na TBC watahudhuria
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haezi jisikia chochote sana sana ataendelea kupiga kazi kama kawa na nyie mtakufa na njaa zenu kwa kuendekeza hao wauaji Chadema
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,184
    Trophy Points: 280
    Ni ngumu sana kugomea kuandika habari za jeshi la polisi kwa sababu wote polisi na waandishi wa habari ni watumishi wa jamii.

    Sasa sijui waandishi wa habari watauchora wapi mstari tenganishi dhidi ya hizi ni habari za jeshi la polisi na hizi ni habari za raghba kwa jamii.
     
Loading...