Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kova anaficha wapi uso baada ya Muro kuachiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mopalmo, Dec 1, 2011.

  1. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf,siku muro alipokamatwa kamanda kova aliongea na waandishi wa habari kwa ukali kuhusu muro baadhi ya maneno akisema,mwandishi wa habari gani huyu mhalifu hiyo bastola na pingu zinahusiana vipi na uandishi wa habari,leo tumekupata kumbe we ni mhalifu mkubwa.ki ukweli alitoa maneno makali ambayo ni sawa na hukumu kwa utuhumiwa,mimi na bro wangu tukajiuliza sana siku ile,kama msomi kova anawezaje kufanya vile je wananchi wa kwaida tuataachaje kuchoma watuhumiwa moto.natamani clip ya ile habar irudiwe
     
  2. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh! kaz kwelikweli
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,548
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Kova anajulikana kama mzee wa media...ila mwisho wake pale pale!!!hapandi tena maana hana jipya wala hikma!alihukumu kabla hata mahakama haijaamua ni aibu sana kukurupukia ushabiki kama ule
     
  4. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    amekuwa mpolleeee!!!!!!!!!!!!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,266
    Trophy Points: 280
    Kova ni punguani, mwacheni jamani aendelee na dawa za kumtuliza ubongo wake
     
  6. K

    Kampemba Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mopalmo:Kova si msomi domo lake ndio limemfikisha hapo
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    je hamjui kuwa alishawah kuugua?
     
  8. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du hayo mengine ya kumhusu kova nilikua siyajui,ila kaaibika sana ningepata clip ya ile habari ningeiweka hapa ili wote waione
     
  9. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Haya Clip hiyo hapo, hii ndiyo JF bwana. kila kitu wazi.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nyingine hii hapa.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aliwahi kupigwa na mkewe mpaka akamharib kiungo ....
     
  12. Z

    Zimba Senior Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!! Masikini Kova, kumbe anamatatizo ya akili.
     
  13. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asanteni japo nimeshindwa kuifungua kwenye cm yangu,nitaicheki kwenye laptop badae
     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kova ni mpuuzi kweli kweli.........yani kama polisi ndo wanafanya kazi kwa style hii.....sijui nisemeje.

    Kova anasema hawa ni matapeli sugu hapa mjini, wanaishi kwa utapeli........tayari ameshawahukumu (ina maana anajua watu waliotapeliwa nao na imeshathibitika) then anasema, hatuchunguzi ili kumuonea mtu..........sasa umeshasema ni matapeli, then unasema unachunguza, thenunasema humuonei mtu...........kweli???
     
  15. B

    Beethoven JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mo-palmo(mhunzi) usishangae ya Kova hao ndio polisi wetu wanafanya kama unapomwambia m... pssiii kamata!hivyo hivyo ndio walivyotoka front kwenye TV na bastola ya Dr.Slaa kama vile kumiliki bastola ni jinai!walifikiri kufanya vile unamwongezea kosa watu wamwone ni mhalifu zaidi.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka akawa anasoma na vifungu vya sheria na kutoa adhabu kabisa.
    Kova nae anapenda sana promo kuonekana kwenye luninga akiuza chongo
     
  17. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimemuangalia hapo kwenye youtube ameniudhi sana na makengeza yake kama kondooo!!!
    anasoma vifungu, anasema pingu inauhusiano gani na uandishi.........pambaf zake!! akili za kuungaunga
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ukishakua Police ur no longer intellectual,ndo maana hata mzee wa police jamii ameshndwa
     
  19. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukishangaa ya Jk utaona ya Kova.........................tabu tupu.:msela::msela::msela:
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
Loading...