Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kova Ameruhusu Maandamano Ya Kuchangia Mradi Wa askofu Gammanywa tar 26/11/2011 !!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KING COBRA, Nov 23, 2011.

  1. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tarehe 26/11/2011 ,Jeshi la polis Limeruhusu Maandamano ya Kuchangia Mradi wa Kutoa sumu na Chuo Cha Maadili Unao Ongozwa na askofu Gammanywa wa Wapo Radio uliopo Mtaa wa Loliondo Kurasini!!!Taarifa kutoka kituoa Cha Wapo Radio zinahamasisha Wananchi kuhudhuria Maandamano hayo ambayo yanalenga kuchangisha 500m. Mtangazaji amesisitiza watu wengi wahudhurie na kwamba mgeni rasimi atakuwa Waziri Mkuu Mizengo Pinda ambaye anafungua mradi huo baada ya Rais Jakaya Kikwete kutembelea Mda mfupi baada ya kusimikwa urais. Jambo la kushangaza Jeshi la polis limepinga marufuku maandamano ya Kupinga Mswaada jumamosi kwa sababu za Al shababu lakini wameruhusu maandamano kwa Askofu Gammanywa wa Loliondo
     
  2. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kova amapiga marufuku maandamano ya wanaharakati na vyama vyote ambavyo vina mpango wa kuandamana
    tarehe 26.11.2011 kwa sababu ya kuwepo alshabab nchini

    [​IMG][​IMG]
     
  3. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hvi kweli wamepinga Maandamano ya Kupinga Muswada hapo 26 Nov?
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    namshukuru sana kova kwa kuruhusu maandamano ya huyo askofu kwani PIGA UA GARAGAZA KILA MTANZANIA MWENYE AKILI TIMAMU ATAGUNDUA KBS KUWA ANANYIMWA HAKI YAKE YA KUDAI HAKI YAKE KWA MAKUSUDI KWA MASLAI YA MAFISADI na mwanaharakati kama mimi lazima niandamane tarehe 26 hata waseme nini, NIMEAMUA MOJA.
     
  5. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    No.. hapana,hili haliingii akilini kabisa,kuzuia maandamano ya kudai HAKI na kuruhusu harambee!!!!?? INA MAANA HAO AL-SHABABU WANAWINDA MIKUSANYIKO YA WADAI HAKI TU? NINI MAANA YA KUWA NA JESHI LA POLICE?YANGEKUWA MAANDAMANO YA KULIPONGEZA BUNGE KUUPITISHA MSWADA WANGEZUIA?
    UNANUKA MDOMO KOVA...
     
  6. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaani huyu KOVA ananiudhi... PTUU!! Muulize Kandoro akuambie nini maana ya PEOPLE'S POWER ..MIMACHO TU KODOO!!
     
  7. young activist

    young activist Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiii nchi ya ajabu sana sijui ni lini hawa watu wanaokabidhiwa madaraka wataacha kukubali kutumiwa ,,,??????????,especial sehemu kama polisi sijui ni lini watakataa kutumiwa na kufanya mambo kama sheria inavyowaelekeza maana wanatumiwa wanaenda enda tu kama maboya wanatumiwa kisiasa ,,,,, tatizo this tanzania kila mtu ni mwanasiasa..... hawamwoni mwenzao magufuli alivyofunguka KWA MWANA KIKWETE AKAMWAMBIA MHESHIMIWA ULINIKABIDHI SHERIA ACHA NITEKELEZE SHERIA....
    :A S 465::A S 465::rant:
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,271
    Trophy Points: 280
    Kwa kwaaaaaaaa kwa, teh teh teh, Al Shabab wapo wengi sana Tanzania, Wa kwanza Kinana! Halafu Rage, Bashe, na wale wasomali wote mliocheza nao, soma nao, na wale Wazigua Waliopewa hifadhi pale Mkata. Halafu usisahau vijana wote Wa Tanzania, maana ya Al Shabab ni vijana, jee hakuna vijana Tanzania?

    Siku hizi Maaskofu wanafanya michango kwa maandamano? kweli sasa naamini sera za magwanda ni za kanisa.
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Waandamanaje wote wa katiba waende kwenye haya maandamano ya Askofu na mabango ya kudai muswada ya wote! Very easy. tena mbele ya Pinda watu watoe mabango ya kudaia muswada wa watanzania wote sio wa CCM!
     
  10. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hivi wewe una akili kweli!? Sasa hapo magwanda wameingiaje!'
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Na mujahidina wanapoandamana kila baada ya Swalat'Jumaa ni sera za magwanda na kanisa?
    FF, Kwanini unapenda sana kutetea mambo ya udini hata pasipobidi?
     
  12. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nimemgongea "Like" FF kwa useful post ahahahahaaaaaa
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    FF ndo maana unapigwaga BAN,unaenda offpoint kabisa
     
  14. e

    erick chunusha Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo kupewa vyeo bila kujua nin mana ya cheyo alichnacho kama alshababu wanakuja azuie maandamano ya uchangiaji wa kanisa pia azuie mashndano ya challenge na burudani itakayofanyika j.mosi ya tar 27 ya pale leaders na viwanja vya ustawi wa jamii avizuie cyo kuwa na uswahili kwa vi2 vya msing wa2 2nataka katiba itakayomsaidia hata yeye mwwenyewe jinsi ya kupambana na waharifu sa sa anakuwa na tabia zi7izo na mana
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kumbe ulishapewa parole? Inaonekana nimemiss mengi.
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,271
    Trophy Points: 280
    Nna uhakika Pinda atayapokea maandamano ya Askofu huku kapinda. Teh teh teh.
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,271
    Trophy Points: 280
    Halafu mie siku zote huwa nataka kukuuliza, hivi hiyo avatar ni wewe?
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,271
    Trophy Points: 280
    Hivi huwa Mujahidina huwa wanaandamana? hebu nipashe, wanadai nini? michango ya Mufti au hawamtambui Rais?

    Ukiwaona Waislaam wanaandamana siku ya Ijumaa ujuwe kuna mmoja wao kawaalika Biriani, (zamani) wakitoka Manyema wengi wao wanaishia kwa Marehem Bi khadija pale Udoe kwa kina Hussein Yanga, (Muulize Mkandara kama unabisha, mitaa yake hiyo) biriani baba aaaaah, biriani la Bi Khadija. Wislaam huwa hawana upuuzi wa kuandamana kudai kisichojulikana.
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Yes, ni mimi EMT. Vipi nafaa kuwa mkwe? Au washaolewa wote?
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,271
    Trophy Points: 280
    Umeona eeeh! ahsante kwa kuliona hilo.
     
Loading...