Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kova Acha Kujipendekeza, Anza Kumkamata Kamala kwa Kumtukana Dk. Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Albedo, Oct 28, 2010.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakati Kamala anamtukana Dr. Slaa kwamba ni Mbumbumbu, wakati wagombea Ubunge wa CCM wakimtukana Dr. Slaa juu ya Mahusiano yake akina Kova walikuwa Wanakenua Meno. Sasa Yamemkuta Mku wa Kaya mnaanza kuhangaika. Jana Hadija Kopa amemtuna Dr. Slaa Mkaendeea kukenua Meno huku mkiinua Vodole Juu kuitikia Mipasho ya Hadija Kopa

    Akitunakwa Dr. Slaa poa tu kwa Sababu ametukana Mgombea wa Urais, Akitukanwa Kikwete ametukanwa Rais

    Mkiwa Fair mtaheshimika ila mkiwa Biased hamtaheshimika
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Tatizo la CCM hawajui impact ya yale wanayoyafanya, wakija kugundua wamekosea wanakuwa tayari wamechelewa na mambo yameharibika. Kusema ukweli hata kama watu walikuwa hawamfahamu huyo mgombea mbunge ndio sasa wamepta nafasi ya kumfahamu.
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kilichosemwa si matusi, Kikwete kaambiwa hajafunzwa na mama yake, ooh yes atuthibitishie yeye kama amefuzwa na mama yake sio kutumia genge la maaskari kumsemea JK, NARUDIA , MGOMBEA WA CCM HAJAFUNZWA NA MAMAE.
     
  4. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    vote for CHADEMA
    ndio mwisho wa matatizo yote
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :rip:CCM+JK
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa mtu makini na ambaye hafanyi kazi kwa kuambiwa na anafuata sheria basi siku ile pale Mwembeyanga angekamatwa mgombea ubunge pale pale,lakini kwa kuwa jeshi lapolisi lipo kisiasa zaidi kuliko kiutendaji na kufuata sheria za nchi ndio maana ilibidi wasubiri maelekezo toka kwa viongozi wa CCM na kuyatekeleza.

    Nitafurahi sana kama kesi ikienda mahakamani maana ndio watanzania tutakapojua maana ya maneno ya kiswahili
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Achana nao, bado kidogo watajiunga nasi kuimba nyimbo za ushindi!
     
Loading...