Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KOSOTA Mwanza mnahujumiwa.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kibwagizo, Aug 22, 2012.

  1. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni toka jana ndani ya jiji la Mwanza kuna watu wakishirikiana na Polisi wanazunguka wakidai wanashika wahujumu kazi za wasanii.
    Mambo yanayowafanya watu waamini kuwa ni matapeli:
    #Wakiojiwa maswali wanakimbia.
    #Wanatanguliza kidogo hadi 50000 na ukishawapa wanakuacha ukiendelea kupiga kazi.
    -Kwa hili wasanii na Kosota funguka
     
  2. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ilimtokea jamaa yangu jana akawapa 80,000.00.Sasa wizi si uleule.
     
Loading...