Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kosa Sura Pata Zegembe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Mar 9, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wadau wenzangu habarini za jioni .
    "Kosa sura pata zegembe"
    Awali ya yote naomba jamvi linielewe kua hayo maneno (headin') yaliobeba Sredi hii si maneno yangu.
    Maneno hayo nimeyasikia au kuyapata kutoka katika moja ya vipindi vya Radio clouds,
    kwakua sisi wengi wetu tunaishi mijini , na neno mojawapo kati ya hayo halipo kisarufi ama katika lugha sanifu .
    Neno (Zegembe) ni neno la kimjini na wengi wetu litamkwapo au liandikwapo tunalifahamu linamaanisha nini . Niachane na hapo nije kwenye topic , ni kwamba baada ya mie kuyasikia maneno hayo yakanikolea kichwani.
    Kwamba ni kweli walengwa wanaoelekezewa maneno haya kua ni "Bora ukose sura upate masaburi makubwa".
    Nikajiuliza wenyewe wakilisikia hili watalipokea kama lilivyo kua ni liko sawa ?
    Nawasilisha .
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh . . .
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Duh ! Haitoshi tiririsha sera , Zegembe Vs Sura who the top one ?
     
  4. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    *face* is the best we uwe na sura nzito kama zege uone kama mtu atajipendekeza mweee
     
  5. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Heh! Kumbe...
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Mpododo aka mabwepande ni nomaaaaaa!!!! Hata ukiwa na sura mbaya ukiipiga scrub plus mapoooda then mpododo utakubeba na utakula vichwa kinomaaaaaa!!
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwanamke sura, saburi hata kwa mchina zipo.
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Acha basi mas-hara funguka !
     
  9. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Feisi dili jamani...
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapa kwa SL kuna naona kama kuna vielementi vya trusi ! Lakini nadhani nikiunganisha mchango wako na wa Nitonye , ndiyo nitapata kitu ya ujumla !
    Na nyie si mngekua mnashirikiana hata ktk kuchangia ?
    Mnashirikiana kwenye naniliu bass .
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Una maana hata kama mtu atakalia mgongo !
    Potelea kwa mbali.
     
  12. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nifunguke nini mi najionea sawa tu.. Mzungu na mchina wamebadili kila kitu. Siku hizi kuna plastic surgery..na hayo madawa ya kichina basi hovyo tu!
     
  13. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...nichangie nin hapa..?
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    watu wanapata taabu sana na theory ya uzuri eh?
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    tulioanguka bafuni mbona tutajibeba....na sura ndo kama tunakamuliwa jipu....uwiiii.....
     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Khaaaa...,
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ndo hiyo sasa....
     
  18. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Basi maneno meengi uliyoandika hayana maana yoyote....

    Kama unaongelea umuhimu wa viungo vya mwanadamu,badilisha content ya thread yako..
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Asante nimepokea mchango wako.
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Preta,
    Wengi wanaochangia kwa style yako, mara nyingi mambo hua ni kinyume chake! Akisema nyeupe , basi hua nyeusi ! Chungu hua tamu ! Sura mbaya hua ....
     
Loading...