Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kosa ni la JK,sio mawaziri wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, May 8, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Waliyo fanya yote mawaziri ambao wametolewa kafara
    ni yale walo fundishwa na JK kwenye semina ELEKEZI.

    Wamefanya kila walilo amriwa kufanya na boss wao.
    Kwanini leo waonekane wabovu na JK akiibuka shujaa
    wa kupumzisha watu?
     
  2. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    roger that, hata yeye ni mmoja wao, anatumia mabilioni ya shilingi kwa ajili ya garama za safari na maisha yake, mwanae ridhiwani ana mali nyingi za dili ambazo kuna mkono wa jk.
     
Loading...