Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kosa moja, kwanini CHADEMA wakamatwe CCM wasiguswe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwangaza, Nov 9, 2011.

  1. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nukuu kutoka gazeti la mwananchi Nov 9,2011;

    ..," Kamanda Mpwapwa (OCD-Arusha) alishindwa kueleza sababu za jeshi hilo kushindwa kuwachukulia hatua vijana wa CCM, walioandamana na kufanya mkutano wa hadhara bila kibali licha ya jeshi hilo kuyapiga marufuku.
    “Pamoja na matukio haya kufanana na eneo la tukio kuwa sawa, lakini polisi tunashughulikia kila shauri kulingana na mazingira yake. Kisheria mtu huwezi kutenda kosa kwa sababu mwingine naye ametenda kosa kama lako,” alisema Mpwapwa baada ya waandishi kuhoji kwa nini Chadema wamekamatwa kwa kosa linalofanana na lililotendwa na vijana wa CCM ambao hawakuguswa?.."

    SOMA ZAIDI: Dk Slaa, Lissu mbaroni.



    Hii inanishangaza na inaniuma sana..nchi hii demokrasia ilishakufa , hakuna amani, hakuna haki !! ..wala sheria!! kila kitu ni kuilinda "nyinyiemu" tu.!! F@&#*#&#K !!!

    Angrrrrrrr!!!! IPO SIKU TUTALIANZISHA NA HAKUNA MAMLAKA, DOLA WALA JESHI LITAKOLOWEZA KUTUZUIA.. TUMECHOKA SASA!!! shit!!
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    jibu liko wazi polisi wanatumikia chama na sii wananchi
    watabakia na suruaali zimetoboka lkn kwa vile wanakula rushwa kwao haki sio kitu
    hata kuuwa watauwa ili mradi kwa siku watalipwa sh 10,000 za allowance.wengi wao ni form 4 failure unategemea atakuwa na upeo
    wa kuwaza hatma yake na kizazi chake?
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Akili
    mpwapwa.

    Kichwa.........................
     
  4. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mimi siwapendi hawa polisi. Halafu kuna raia wame wapangisha nyumba. Watimueni wakalale kwenye ofisi za ccm kwa kuwa ndio mabwana zao. Halafu wana tabia ya kuomba omba lifti. Siwapi kuanzia leo.jinga sana hawa.
     
  5. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    you are a great thinker ni mambo mengi ya kitoto wanajifanyisha lakini mwisho wao upo karibu f¥¤¥ ccm na wanaoisaidia kuiba lasilimal za watz
     
Loading...