Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kosa mlilo lifanya CCM Karatu 1995,ndo limewaponza,Mlimtosa Dr W.Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yplus, Mar 25, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii Historia ninauhakika inawaumiza Magamba kila kukicha.Dr W.Slaa alikuwa kada mzuri sana wa CCM na alikuwa na siri nyingi sana za Chama,Kwenye kura za Maoni mwaka 1995 ndani ya CCM kuwania nafasi ya kugombea Ubunge Karatu,Dr alishinda kwa kishindo lakini wana CCM wakamtosa na kumsimamisha mgombea aliyeshindwa.
    Kwa mapenzi ya wana Karatu wakamshauri Dr W.Slaa kusimama kwa tiketi ya CDM,kilichotokea CCM hawakuamini mpaka leo hiyo dhambi inawala usiku na mchana...
    Nawasilisha...
     

    Attached Files:

  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mpaka leo hii Dr Slaa hajarudisha kadi ya ccm tunaamini kabisas Dr atarudi ccm kabla ya 2015
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi udenda unawatoka. Wanatumia kila mbinu kumchafua lakini hawajaweza.

     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    huyu muasi tayari alishachafuka siku nyingi , hivi inawezekana vipi kuchafua kitu kichafu
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Ukiona mtu mzima analia ujue..................!
     
  6. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Let bygones be bygones, huko aliko ni kwema na baraka tupu. Angeingia CCM ingekuwa ni vigumu kuona ubora wake. Mbele kwa mbele
     
  7. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Keep ön building castles in air!!
     
  8. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani Dr kachoka sana ukimtazama kwenye picha, hafai tena hafai hata kuwa diwani
     
  9. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani Kikwete anafaa kwa lipi, zaidi ya kupiga soga na wazee wa Dar?
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo mnakubali kuwa Dr. Slaa ni moto wa kuotea mbali.
    Dr. Slaa the only Presidential material in Tanzania.
     
Loading...