Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kosa lile lile?......................why

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Dec 10, 2010.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    [FONT= ]Wadau habarini?.........[/FONT]​
    [FONT= ][/FONT] ​
    [FONT= ][/FONT] ​
    [FONT= ]Kuna usemi wa kingereza usemao “The more mistakes one makes in life, the smarter one gets in life” ------ I ask if it s applicablle in mapenzi na mahusiano..............[/FONT]​
    [FONT= ]Source: The Hill of Wealth[/FONT]​
    [FONT= ][/FONT] ​
    [FONT= ][/FONT][FONT= ]Kwenye mapenzi na mahusiano makosa mengi huendelea kujirudia kila leo, wapo wanawake/wanaume ambao tumejikuta kila tunapotafuta wapenzi huangukia kwa wanaume/wanawake ambao huishia kututesa na kutuumiza kwa style ile ile. [/FONT]​
    [FONT= ] ​
    [FONT= ]Mbaya zaidi ni pale ambapo tumeona wanandoa ambao wametoka familia zenye tatizo (wazazi kupigana, kuachana nk) nao wamejikuta kuwa na ndoa za aina hiyo hiyo. [/FONT]​
    [FONT= ][/FONT] ​
    [FONT= ]Ingawa we[/FONT][/FONT][FONT= ]ngi tunaamini kwamba mahusiano yanapoenda vibaya yanaweza kusaidia kufungua macho ya muhusika ili siku akimpata mpenzi mpya aweze kujifunza na kutorudia kosa lilelile. Au kama ni mtoto atokaye katika familia yenye majeraha basi atatoka na mafunzo flani ambayo yatamfanya naye ayaepuke katika familia yake mpya. [/FONT]​
    [FONT= ][/FONT]​
    [FONT= ][/FONT]​
    [FONT= ][/FONT]
    [FONT= ]Swali : Ni kwa nini inakuwa hivi?[/FONT]
    [FONT= ]Je ni kutokuwa makini? au kudanganyika na kitu mapenzi au ni nini hasa....................naombeni msaada wenu[/FONT]
    [FONT= ][/FONT]
    [FONT= ][/FONT]
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mmh ngoja nkapate gahawa kwanza!!!!!!
    Naja!!:A S-alert1:
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,196
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    Before I drop my two cents in the piggy bank, MwanajamiiOne, do you have any big plans for the weekend? It's the freakin weekend, you know. And I'm about to have me some fun....

    Now back to the topic at hand.....(U still interested in the life coaching sessions)
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    no comment
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Uhn nothing on my plate yet...........whats yours?

    hahahah bana life coaching sessions .....lets share it hapa bana.....will pay
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kibweka ........................nakusubiri ujue
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    Babu................umeguswa??

    Afu Signature yako.........mbona?
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    utanisamehe mjukuu hii thread inaniwia vigumu sana kuchangia maana naweza andika gazeti zima hapa btw hii signature imeanzia mbali sana
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Pole Babu naomba tushee please.......usiweke gazeti weka pieces
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red wengi wetu huwa hatujifunzi from the past hata hivyo wengine hutumia nafasi ya kuumiza wenzao kwa vile na wao kwa namna moja au nyingine waliishaumizwa huko nyuma basi nae anatoa ngoja afanye hivyo bila kujali mwenzako amejitoa kwako namna gani

    Kwenye bluu mara nyingi makuzi ya familia fulani na yenyewe huchangia kwa mwanaume /mwanamke naye kuhisi labda na yeye mbeleni itakuwa hivyo na ndio maana unaweza kukutaka mwanaume mwingine ni mgomvi sana ukiuliza unaambiwa amerithi kwa baba yake kwa kuwa naye alikuwa mgomvi

    Hapo kwenye nyeusi mahusiano mpya huwa ni mazuri siku zote lakini wengi wetu huwa hatuendi na kuangalia yale makosa tuliyoyafanya kwenye mahusiano yetu ya nyuma yatasaidia vipi kuboresha mahusiano mapya unajikuta wengi tunaingia na tabia zile zile tulizokuwa nazo kwenye mahusiano yaliyopita.

    Wengi wetu hatuwi makini na kuchunguza hasa yale makosa tunayofanya mara kwa mara tunayarekebisha vipi na wengine waamini kuwa uhusiano mpya utasaidia bila kuangalia huko nyuma ulikotoka kuna makosa gani ambayo unaweza kuyasahihisha ili usije ukarudi hatua mbili nyuma badala ya kwenda mbele
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Babu hapa nakubaliana na wewe lakini unadhani choices zetu nazo zinachangia?? Yaani kama mtu anapenda type flani za wenza mf. Ma yoo men, watoto wa town au mpenzi ambaye ni maarufu je hii haiwezichangia kujikuta anaumizwa kwa staili inayofanana?

    Aksante.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Dec 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,196
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    Good topic
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Asa Saima mpenzi wangu mbona hujachangia??
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Dec 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,196
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    Ngoja nizipange vizuri pointi zangu halafu nitarudi kushare
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapo nakubaliana na wewe unaweza kukuta mwanaume/mwanamke anapenda type fulani kumbe tabia za huyo mtu ni za ajabu kuliko maelezo tena hasa hawa wanaojiita watoto wa mjini ni vizuri zaidi kujiangalia na kuangalia yule ambaye utadeal vinginevyo unaweza kujikuta badala ya kuwa na furaha kwenye mahusiano yako kumbe ndio unazidisha kilio
     
  16. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Nionavyo mimi mapenzi ni kama bahati kwani hayana mjanja, si proffessa wala Askofu, Shehe wote wanakumbwa na misukusuko ya mapezi. Cha msingi baada ya kuvunjika uhusiano usikurupuke kuingia kwenye uhusiano mpya kwani yakikukuta yaleyale utaumia sana, pata muda and tafakali
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Tamaa
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,375
    Trophy Points: 280
    watu hufanya makosa yale yale
    kutokana na kitu kinaitwa subcouncious......
    kipo deep,wengi hatujui.....


    halafu atraction huja yenyewe,huwezi kui control....

    unachotakiwa kufanya ni kujua weakness zako kwanza halafu ndo uanze kutafuta
    mtu mpya.
     
  19. FM stereo

    FM stereo Senior Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    kasoro mapadri na masista tu.
    Misukosuko yao ni michache mana wanaibia ibia kumeganana huko mitaani.
    Wengine wengi tunapata misukosuko mingi tu.
    Na hatujifunzi kupitia past mistakes.
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Smart people learn through other people's mistakes.

    Ila kwenye swala la mapenzi sijuhi kama hii misemo ya learning ni relevant nadhani ni more relevant kwenye issues nyingine.

    Ukiwa very careful, a no mistake man/lady unaweza usipende kabisa maishani.

    Ndio maana kuna watu ambao wanataka ku apply hizi theory tunawaona wanaishi maisha yao yote bila commitment.
     
Loading...