Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kosa la NEC, adhabu kwa wapiga kura

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Nov 1, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana nilikuwa katika vituo kadhaa. Mfano mtu amekuwa anapiga kura kituo cha Mwalimu Nyerere (kata ya Ndugumbi) tangu mwaka 2005. mwaka huu anaambiwa jina lako halipo! anakosa haki yake ya kupiga kura. Na hapo anayeumia ni mpiga kura aliyeharibu muda wake kumbe NEC ndo wamekosea. hata kama ana kadi, hakuruhusiwa kupiga kura. je hiyo ni haki?
     
Loading...