Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kosa la David Mwakyusa ni nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nrongalema, Sep 20, 2011.

  1. n

    nrongalema Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kawaida kusikia mh. Rais amefanya mabadiliko kwenye baraza la mawaziri..lakini c kawaida kwa mawaziri makini kutemwa kabisa. Prof. Mwakyusa (daktari wa mwl Nyerere) alitemwa.! jamani kama kuna mtu anadata zake kuwa kosa lake lilikuwa nini mpaka mh. Rais akaamua kummwaga atumwagie..!
     
  2. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Alifanya umakini upi?
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    alifanya nini asitemwe??
    mimi binafsi sikuona utendaji wake wenye ufanisi
    yeye na kawambwa hawakutakiwa hata kidogo
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    nanong'ona, eti alikataa kusaini mkataba wa RA wa kuingiza dawa za malaria, za ukimwi; source - mimi simo.
     
  5. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    maukabila yenu ymeanza sasa eeh?
     
  6. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Alikuwa mbishi
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    coz kipindi kilichopita washkaji wngi walimlaumu kwa kukosa uwaziri hvo nw ndo kawaweka
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Kosa lake ni lile lile lililofanya Prof. Mark Mwandosya kuenguliwa kwenye kuwania urais because ni too genuine. Prof. Mwakiyusa ni very genuine, humble na down to earth vitu ambavyo JK havipendi. Yaye na Mwandosya sio watu wa kujikombakomba, hivyo kuonekana viburi. Magufuli pia ni mzuri yuko very practical, tatizo lake ni kupenda masifa mno hadi kufikia kufanya baadhi ya maamuzi kwa masifa ili kujikombakomba kwa JK, matokeo yake baadhi ya maamuzi yake yataicost nchi hii bilions!.

    Ukiwa too genuine CCM wanakuona sio mwenzao, wao wanapenda mambo ya kiunafiki nafiki tuu!. Wale ambao sio wanafiki mwisho wao ndio kama ya Mwakyusa!.
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ningali natafakari
     
  10. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Alipoteuliwa mbona hukuuliza sababu za uteuzi wake?
     
  11. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Prof Mwakyusa alikuwa anatetea Maslahi ya madaktari alitaka mshahara wa Dr anayeanza apewe 1.5m, na ilishawahi kuleta mtafaruku mkubwa ndani ya baraza la mawaziri lengo ni kuwa tuwe level moja na madr wa EAC coz Rwanda wanalipwa mshahara mkubwa kuliko Tz, lengo ni kupunguza brain drain, lakini aligonga mwamba. Prof Mwakyusa ni mtu makini na kikwete akiona watu makini hapendi coz huwa wanamzidi reasoning. Mara nyingi anataka weak people ili awaburuze, kwa mwenye akili huwezi mtoa prof wa Internal medicine unamweka ambaye hayupo katika prof. Hiyo. Huu ndo ugonjwa wa Jk.
     
  12. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 579
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    si mwana mtandao.
     
  13. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni ujinga uliopitiliza. Mwakyusa asingeonja Cabinet kama siyo Kikwete. Kama hataki watu bright kwa nini alimteua? Hivi wewe kipimo cha brightness ni uprofesa? Na kwa nini hulalamiki kumtema profesa Kapuya? Hebu jishughulishe katika kufikiri kuliko kubaki na mgando wako huo!
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bonge la contradiction. Yaani mmoja yuko genuine akafukuzwa na mwingine ni genuine akabakishwa kwenye cabinet. Mnachoshindwa kuelewa ni kwamba service in the cabinet ni kwa ridhaa ya appointing authority. Hata kwa kuzingatia regional or geographical balancing, kuteua mawaziri wawili kutoka wilaya moja as if mkoa mzima hauna wenye sifa ilikuwa ni issue ambayo ilihitaji kutazamwa upya.
     
  15. n

    nrongalema Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niliridhika na uteuzi wake..!
     
  16. n

    nrongalema Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niliridhika na uteuzi..
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Vyeo haviko kwa ajili ya watu maalumu.....kwanza mkuu wa nchi sasa hivi hatoi cheo kutokana na uwezo wako....bali ukaribu wako kwake...sioni ukaribu wowowte kati ya Kikwete na Mwakyusa
     
  18. i

    ipod Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ni mzee akapumzike
     
  19. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Acha apumzike
     
  20. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Good point
     
Loading...