Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kosa kwa Wabunge kuwagharimu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by security guard, Oct 8, 2012.

  1. s

    security guard JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Moja ya Sababu zinazowanyima baadhi ya wabunge usingizi ni ile kuongea mambo tofauti na maendeleo ya jimbo lake tu Bungeni wakasahau mwananchi wa jimbo lake alimpigia kura ili asaidie maendeleo ya Jimbo na sikupigia kelele mambo mengine kwanza matokeo yake Wananchi wamekuja juu, wanauliza miaka yote ya ubunge umefanyia nini hili Jimbo?

    Hapo ndio 2015 watu watakapokuwa chaliiiii.....................asubuhi njema waelewa.
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hovyooo
     
  3. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Security Guard na Wana JF,
    Sio lazima Uchangie au Utoe Mada, Unaweza ukawa Msomaji tu,
    Inaonekana Umekurupuka tu, Umekurupushwa nini ??
    Inawezekana ulikuwa na Point nzuri ila Haujajipanga, Pili watuumiza macho
    Nawakilisha


     
  4. p

    peter daudi Senior Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tatizo viongozi waliowengi hapa nchini si viongozi bali ni watu wapenda madaraka tu.Kwani kiongozi lazima atimize wajibu wake hasa kwa watu anaowaongoza na si kuangalia maisha yake.
     
Loading...