Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kosa kubwa linalorudiwa na wapinzani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zamazamani, Aug 30, 2010.

  1. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hili wimbi la wakongwe wa CCM kuhamia upinzani kipindi hiki..then mnawachekea..kitalia kitu mtashangaa!!!!!!Mnategemea nini hapo?..CCM are just very smart, wanacheza na Human Psychology..Hivi mnategemea kweli Shibuda ,Mpendazoe etc...are there for good????Hamuoni kabisa Sura zao zinavyojishitaki???...kama uko smart zaidi,unafiki haujifichi hata mara mora....
    Wajinga ndiyo.............
    See you when you get there!!!!
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu at least that too is part of democracy! and not only in TZ.
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Hao akina shibuda wakishinda watadai nyadhifa za juu kwa madai wao ndo wamekifikisha chama hapo kilipo.
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I don't think so, maana nyadhifa kwenye chama ni kupitia kura.
     
  5. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I agree with u kuwa hao jamaa ni wakutazama kwa makini kwani tumeona wengi wakikimbilia upinzani na wakishauvuruga basi hurudi kwao kama jogoo anavyorudi bandani jioni...kama kweli wana nia na dhamira ya kweli ya kujenga upinzani wasingekimbilia kuomba kugombea bali wangejipanga na kukijua vizuri chama na sera zake ndipo wagombee wakiwa wana-upinzani wa kweli wanaojua sera na mipango ya upinzani...hii inaonesha kuwa wameona wamekosa nafasi ya kujipatia ulaji CCM ndipo wamekimbilia upinzani kujaribu bahati yao huko.
     
  6. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tuna kazi kubwa kuleta mabadiliko ya kweli katika nchi hii

    hawa jamaa walipokuwa CCM waliitwa mafisadi leo wapo CHADEMA ni wapiganaji. hii inakuwaje???? tehetehe
    sioni kwa nini na huyu Marando na uhuni alioufanya wa kusambaratisha NCCR leo aonekane ni mpiganaji?

    any way lets hope watabadilika
     
  7. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila mtu ana umuhimu wake katika chama anapoingia..na si kila mtu akiingia tu lazima apewe madaraka fulani makubwa. Huoni Tambwe Hizza anavyotumiwa na CCM kubwabwaja tu sasa? Kabla yake nani alikuwa na kazi hiyo?
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    If we EVER get there!!!!!!!!Kinachotia naibu ni kule kuwa vigeugeu.Nasikitika Shibuda of all the people anatia aibu!Mara atake kugombea kwa kiti cha CCM,mara ageuke mzalendo baada ya kukosa kura za maoni.Hapo ni uchu tu wa madaraka.Na waseme pia kilichowazuia kuwajibika wakiwa CCM na kitakachowawezesha kuwajibika wakiwa CHADEMA...........
     
  9. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    shibuta anatakiwa awekwe benchi, wasimpe nafasi, mpaka hapo wakapa prove beyond doubt!
     
  10. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Dah!! kwa kweli hakuna watu wa kuwaogopa kama Marando ,Shibuda na Mpendazoe..yaani unaona kabisa ni UCHU na NJAA...HAO WATAGEUKA MUDA SI MREFU..MI NAKWAMBIA!!!!...ALL IN ALL HAKUNA MKOMBOZI WA UKWELI...MIMI NACHUKIA SIASA KWA SABABU NIMEKATAA KUFANYWA MJINGA....HAIWEZEKANI ......KWA MFANO AHADI ZA CCM ...99% HAZITEKELEZEKI NI KUWAPUMBAZA WATU TU,HII NI KAWAIDA ....LAKINI HATA HII YA CHADEMA KUSEMA KWAMBA WAKIINGIA IKULU SIJUI NDANI YA SIKU 100 TUTAONA MABADILIKO,,MSHAHARA UTAPANDA,UNAFUU WA BEI,MAISHA NK ..TAFADHALINI JAMANI !!!..HATA MIAKA MITATU MLIOSEMA NI NJOZI.......I HATE POLITICS..NDIO MAANA HUWA SIPIGI KURA..NIMEKATAA KUWA MJINGA...UNLESS UNIAMBIE WEWE KAMA MGOMBEA UTANIFAIDISHA NINI MIMI BINAFSI..(NDIO UKWELI SABABU HAKUNA MANUFAA YA WOTE,NEVER!!).......SITAKI MNIAMBIE USHENZI WA 'KUPIGA KURA NI HAKI YAKO'...NI UPUUZI MTUPU....
     
  11. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    its hard to judge them, kama wako right or wrong bado ni siri sirini. Mi naona ni sawa koz hawana tofauti na jinsi HERO SLAA alivyoingia Upinzani...
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,432
    Trophy Points: 280
    Mhh! Haya mkuu tumekuelewa, kwamba umekataa kuwa mjinga.
     
  13. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ndo maana ya siasa. ukiona unanyimwa uhuru sehemu moja huhitaji kulalamika just shift. mbona hata mwera wa Tarime kahamia CUF. Rwakarare kahamia chadema, mbona hamsemi? Siasa ni mtizamo wa mtu, hasa hizi za TZ.
     
  14. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    inachekesha sana kusoma wanaufisadi wa ccm wakijifanya kuwa wanania nzuri na upinzani

    Bwa ha h ahaha
     
  15. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi ukiandikia herufi ndogo hautaeleweka?

    kwa mujibu wa sheria za forums (blogs etc), ukiandikia CAPS ina maana kuwa unapiga yowe, kuzomea, kulia etc.

    Je hicho ndicho unachofanya hapo juu?
     
  16. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hapo ndipo kosa linapoanzia, ni kwa sababu hiyo ni idadi ndogo tu ya watanzania wanaopaswa kupiga kura huwa wanapiga!
    Hii ni sawa na hasira za mkizi!
    Nenda kaonyeshe husia zako kwa shahada ya kupiga kura!
    kama hupigi kura hauna maana hata kama utalalamika! Funguka ki mawazo, hawa jamaa wapigania kura sio wendawazimu!
     
Loading...