Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kortini kwa kubaka ndani ya msikiti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Oct 14, 2009.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kortini kwa kubakia msikitini


    Mashaka Kibaya Manyara


    MHUDUMU wa msikiti wa Babati Mjini, Athumani Mdoe Sogora, 30, amefikishwa mahakamani kwa tuhuma za kumlawiti mtoto wa kiume mwenye umri wa miaka tisa akiwa ndani ya nyumba hiyo ya ibada, Msikiti, mkoani Manyara.


    Tukio hilo la linadaiwa kutendwa na mtuhumiwa Novemba 6 mwaka jana majira ya saa 4:00 wakati Sogora alipomlawiti kijana huyo ambaye ni mwanafunzi wa darasa la nne Shule ya Msingi Bonga.


    Kwa mujibu wa taarifa ya polisi kwa vyombo vya habari iliyosainiwa na kaimu kamanda wa polisi mkoa wa Manyara, Parmena Sumary kwa niaba ya Kamanda Luther Mbutu, baada ya sala ya jioni, mtoto huyo alikuwa amelala msikitini.


    Taarifa inaeleza kwamba mtoto huyo alilala msikitini baada ya kutoroka nyumbani kwao kijiji cha Bonga na ndipo saa 04:00 mhudumu huyo alimlawiti na mtuhumiwa amekamatwa na alifikishwa mahakamani.

    Gazeti la Mwananchi
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mh! Mtu ana lawiti katoto ka lanne hadi kwenye msikiti? Huyo mtu ana mapepo au ni vipi? Lord have mercy!
     
  3. October

    October JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duuuuuuuuuuuuuh
    Mbaya sana.
     
  4. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kweli dunia inaelekea Ukingoni, watu wanafanya maovu hadi kwenye nyumba za ibada.
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kuna watu watakuja hapa muda si mrefu wataanza kulihusisha suala hili na mambo ya Udini..Inasikitisha sana kwa kweli.Tuiachie sheria ichukue mkondo wake
     
  6. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu hili suala hata kidogo si la kuhusisha na dini this is purely a personal behaviour and is nothing like to associate with the religion. Hii ni type ya watu wanaojifanya kondoo wakati wao ni mbuzi! Na mademu wote wa pale babati na huwa hawasemi no! Is so amazing to hear this..
     
  7. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hii tabia ni mbaya na imezoeleka, maana sio mara ya kwanza au ya pili au ya tatu, ni mara nyingi haya maasi yamefanywa mfano mwengine ni hapo Tanga Mwalimu wa dini ya kiislam jina Kujata kaondoka na watoto eti anawapeleka dar kwenye maulidi kumbe kaja kumuaribu mtoto wa watu ,yaani kam... Mpaka pulu likatoka mtoto wa kiume wa form 1 ,
    Wazazi chungeni watoto wenu watakuwa mashoga kutokana na tamaa ya watu wa chache wenye roho za shetani.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani hmtu akisema dunia imefika mwisho kwa nini tusiamini
    huwa ni pepo au nini kinamtuma mtu kufanya kitendo cha ajabu namna hiyo
    myuuuuuuuuuuuuuuuuz
     
  9. M

    Mwambashi Member

    #9
    Oct 14, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba sheria ichukue mkondo wake. Huu ni ushenzi usiovumilika katika jamii.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kaazi kwelikweli. Muhudumu wa msikiti ndiye alitakiwa awe mhimili wa kutenda mema lakini anafanya kinyume chake. Balahau huyu.

    Na hizi nyumba za kuabudu na taasisi zake kwa ujumla, hivi zinaweka tahadhari gani ili kutokuruhusu vitendo kama hivi kujirudiarudia ??
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huyu nadhani anastaili kifungo cha maisha ili asiendelee na mchezo wake mchafu
     
  12. M

    Mwambashi Member

    #12
    Oct 14, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaan hapa tupo pamoja kabisa. Aende huku selo akakutane na wabakaji wenzake. Huku uraiani hapamfai huyu.
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Huh...This is a bit above normal!
     
  14. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu, Mapepo ndio hayo hayo majini ambayo huwa yanasali Msikitini.

    Huu ndio Uislam, yack yack

    Dini hii, kaaaazi kweli kweli,
     
  15. October

    October JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu, Watch your language; This is a serious accusation, Why are you generalizing? what are the basis of your accusations? Do you have any evidence to backup your statment? Au tu umeamua kuwatukana wadada wote wa Babati?

    Naomba utoe evidence hapa au kufuta Kauli yako.
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Sasa wanabaka ndani ya Msikiti wa allah!

    Dunia imeisha hii.
     
  17. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    It is right time asomewe albadil! khafir huyo
     
  18. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mgonjwa wa akili
     
  19. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Nafikiri mgonjwa wa akili ni wewe unayepigia debe Shehe wenu kubaka ndani ya Msikiti.
     
  20. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nilijua tu wasomi wa kiinjili utawaona humu..na wale wa kanisani vipi?
     
Loading...