Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Korti yamwachia mtoto wa Keenja

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Pdidy, Oct 14, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    USIOMBE YAKUKUTE WE KAPUKU
    SEGEDANC YAKO

    Korti yamwachia mtoto wa Keenja

    na Happiness Katabazi

    MAHAKAMA ya Hakimu Mkazi Kisutu, Dar es Salaam, jana ilimwachiria huru mtoto wa mbunge wa Jimbo la Ubungo, Charles Keenja, Eliasa Keenja, na wenzake watatu baada ya kuwaona hawana kesi ya kujibu.

    Mbali na Keenja washtakiwa wengine waliofutiwa kesi ni Ahmed Mbilinga (Meneja wa NHC, Mkoa wa Tabora), Frola Nhamkolomwa na Damas Ngoiya ambao walikuwa wakikabiliwa na kesi ya wizi wa vitu mbalimbali vyenye thamani ya sh milioni 300.

    Akitoa uamuzi huo, Hakimu Mkazi, Victoria Nongwa, alisema amefikia hatua ya kuwaachiria huru washtakiwa kwa sababu ushahidi uliotolewa na upande wa mashtaka umeshindwa kuishawishi mahakama kuwaona washtakiwa hao wana kesi ya kujibu.

    Alisema ushahidi uliotolewa hauwezi kuwatia hatiani kwa kuwa hauonyeshi kama kweli washtakiwa hao walivunja nyumba ya mpangaji wa Shirika la Nyumba la Taifa (NHC), Li Jinglan, na kuiba vitu hivyo.

    Awali, washtakiwa hao walidaiwa kuwa Mei 9, 2006, katika eneo la Kinondoni, Dar es Salaam, waliingia kwenye nyumba ya Shirika la Nyumba la Taifa (NHC) anamoishi, Li Jinglan, na kuiba vitu mbalimbali vyenye thamani ya sh milioni 300.
     
  2. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #2
    Oct 14, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,872
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Ningependa kumpongeza Eliasa Keenja kwa kuachiwa huru na mahakama katika kesi hiyo,kwa ajili ilikosa ushahidi.
    Nafurahi sana ninaposikia mtoto wa Mbunge Keenja akiachiwa huru,kwa sababu Mbunge Keenja ndiye aliyejenga barabara hizo nzuri za Dar es Salaam,[jambo ambalo lilitufanya wengi tusiamini macho yetu,yaani,uzuri wa barabara],lakini Keenja angegombea Ubunge Mbagala,asingeshinda,kwa sababu barabara zake hazikufika Mbagala.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Nafurahi sana ninaposikia mtoto wa Mbunge Keenja akiachiwa huru,kwa sababu Mbunge Keenja ndiye aliyejenga barabara hizo nzuri za Dar es Salaam,[jambo ambalo lilitufanya wengi tusiamini macho yetu,yaani,uzuri wa barabara],lakini Keenja angegombea Ubunge Mbagala,asingeshinda,kwa sababu barabara zake hazikufika Mbagala.


    NI HATARI PALE UNAPOAMUA KUTEMBEA UCHI UNAKUTA NA MKWEO...USIOMBE HILO
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    what kind of thinking is this?
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    what kind of thinking is this?

    KIGOGO USSIMLAUMU KWANZA INATEGEMEA NA SHULE ALIPOSOMA@@#
     
  6. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Ana Hisa mwenzio! hahahahahah! lazima ameahidiwa bonge nono...
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    asante sana umetuliza hasira zangu..yaani watu wengine wana thinking ya ajabu kabisa
     
  8. k

    kulumbembe New Member

    #8
    Oct 14, 2009
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaazikwerikweri!!
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Hakika pongezi hizi nzito si bila sababu .Tutacgunguza tujue
     
  10. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Keenja ana barabara "zake"?
     
  11. Recta

    Recta JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2009
    Joined: Dec 8, 2006
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu, sijui angewezaje kufanya kila kitu kwa miaka miwili na nusu tu. Alijitahidi kibinadamu.
     
Loading...