Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Korodani Tatu

Discussion in 'JF Doctor' started by Chunusi za Kidevuni, Jun 8, 2012.

  1. C

    Chunusi za Kidevuni New Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wanajamii,mimi nina umri wa miaka 17,nina korodani mbili kama kawaida,lakini upand mmoja kuna kitu kama korodani ya tatu,afu kinafanana na korodani nyingine,sasa naombeni ushauri wenu hki ninini?
    Je kinaweza kuwa na madhara katika mfumo wa uzazi?
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Nenda Hospitalini kamuone Daktari upesi akufanyie uchunguzi wa kina usingojee ushauri wa watu hapa nakushauri fanya hivyo . Mkuu.......... Chunusi za Kidevuni
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    fanya kama ulivyoambiwa tafadhal, mods naomba mfunge huu uz ushaur wa maana tayar ashapewa huyu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    mkuu nenda hospitali, yawezekana uko unique lakini huwezi jua kwani kuna haja ya kufahamu hiyo ya tatu ipo tangu mdogo au imeota ukubwani maana kama ni tangu mtoto then wazazi watakua wanajua, na kama ni ukubwani basi si ajabu ni ubimbe ambao wahitaji immediate attention
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ungeanza kwa kufunga bakuli lako
     
  6. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kaka ulemavu auchagui kuna demu mmoja nshawahi kuduu nae ana kijiume kidogo kwa juu nacho kinasimama ukimwingilia dadake yan k*ma.
     
Loading...