Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Korodani! Msaada jamani

Discussion in 'JF Doctor' started by wamba, Sep 13, 2012.

  1. wamba

    wamba Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Habari zenu wana JF, mimi ninatatizo ambalo limeanza hivi karibuni sijaenda kwa daktari au la ila tatizo lenyewe ni kwamba korodani zangu zinakuwa zinauma sana je ni sababu ya nini na nifanyeje ili kuondoa tatizo hili?
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    nenda hospitalini ukatibiwe
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Wahi hospital hapa si hospital. Hicho kiungo ni sensitive sana na sijui kwa nini unapoteza muda wako hapa!!! Tena tafuta daktari Bingwa wa wanaume.
     
  4. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mara ya mwisho ulifanya mapenzi lini wewe?JARIBU KUPIGA PULI a.k.a punyeto labda itasaidia
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nadhani ungeweza kuelezea zaidi jinsi inavyouma...
    mara nyingine ni UGWADU/nyege tuu...
    au ngiri...pia yaweza kuwa dalili ya busha...
    cha msingi lakini nenda tu hosptali...
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Shughuli! Dr BAGAH, nakusalimia tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280

    kama hamna majibu ya kitabibu bora mkae kimya! tu! msilete mzaha na afya za watu!

     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mimi mzima wangu...
    hivi kwenye hili jukwaa tunaruhusiwa kutaja viuongo vyetu live?
    kwa mfano PUMB* badala ya korodani...
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    zako MTAMA tu huna jipya...
    we unaona tumeandika vumbi hapo?
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    mkuu hapo kuna more than 10 differential diagnosis popping my mind .. cha kufanya nenda hospitali utafanya US & P.E utajua nini chanzo cha tatizo lako
     
  11. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    dogo tatizo ni kuwa hujapiga mambo kitambo so tafuta mtu au ingia bafuni mkuu
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    watu wengine sijui vipi! i guess u should change ur name to epididymis .. coz u behave like one!
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    dokta njiwa zitaje basi...
    hata tano tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    trauma, testicular torsion , infection, hernia, inflammation, tumors ... etcl !
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Sasa si useme tu physical examination na ultra sound? Acha kudolishia wenzio, nao waka-google, mweeh!
    Shuleni siku ya msihano ulikuwaga unajifunikia na mkono ili BAGAH asikudesee eeh?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Hujui raha ya humu eh? Hapa unataja na kushika chochote utakacho. Wewe tu na balaa lako. Ila vyeti vinahakikiwa kwanza manake mmmh!
     
  17. wamba

    wamba Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    ingawa si wote wenye nia njema au utani unakuwa mwingi kwenye jambo muhimu ila nashukuru kwa mawazo yenu, nadhani hapa ni kwenda hospitalini tu ndiyo suluhisho, nilitaka kujua basic ya tatizo km hilo kwakuwa mimi si mtaalamu wa kitabibu (dactari) hivyo nimekuja hapa ili angalau nipate mwangaza wa jambo km hili, ila kwa ushauri ulio mwingi nimeona afadhari niende hospital tu nikajue kinachoendelea, asanteni sn wana JF the tatizo/ufumbuzi wake nitakuja tena hapa ili tuweze saidiana kwakuwa inawezekana yupo mtu anatatizo km langu na likamsaidia.
     
Loading...