Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Korie-haka kamchezo katawamaliza!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by tindikalikali, Aug 16, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Watengenezaji wa mafuta ya Korie ikiwa mnafanya haka kamchezo katawamaliza. Kwa mara ya 3 sasa nanunua haya mafuta na kukuta maji ndani. Kwa ufupi mimi mshanipoteza kama mteja wenu.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Du,ya lita ngapi?
     
Loading...