Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Korea Kusini wako juu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rabin, Jan 29, 2010.

  1. Rabin

    Rabin Senior Member

    #1
    Jan 29, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Serikali ya korea kusini imeweka utaratibu wa kuongeza idadi ya watoto kwa watu wake kufanya kazi nusu siku kila jumatano ya wiki ya tatu ya mwezi. huu ni mpango maalumu kwa ajili ya kuongeza idadi ya watoto kwani wamegundua kwamba kaitka miaka ya usoni wanaweza kupungukiwa na vijana wachapa kazi, hii ingekuwa kwetu hapa sijui ingekuwaje maana inataka umakini na ujasiri wa maamuzi kwa serikali husika, Hii inaonesha wenzetu wako serious na shughuli za maendeleo zaid kuliko starehe!!ni fundisho kwetu hilo.
     
Loading...