Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kopo la Chooni nina kinyaa nalo!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Jan 30, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwenye nyumba nyingi za kupanga Uswahilini chooni kunakuwa na Kopo la kutawazia, na mara nyingi hutumbukizwa kwenye ndoo ya maji iliyopo chooni. Lakini mbali ya shida ya kulenga shimo la choo au kukwepa maji yanayotoka ndani ya shimo la choo, kero kubwa na kinyaa changu kiko kwenye kutumia makopo ya chooni kwenye kutawazia. Mimi huwa na toilet Paper mfukoni ili nikiibukia uswazi nisitumie kopo la chooni.

    Sijui na wewe unatumia makopo unayoyakuta chooni kwa ajili ya kutawazia?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio kila mtu/nyumba/familia hua na kopo lake?

    Toilet paper haisafishi vizuri. . .jifunze kufanya mambo yako kabla hujaondoka kwako au vumilia mpaka urudi!!
     
  3. i

    ivy blue carter Senior Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmh uku ni uswaz haswaaa, yan wapangaji wanashare na kopo la chooni.
    ngoja napita tu hapa duuh.
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pole sana!
    Unajua anaetumia tissue , akikosa tissue ata'use gazeti, mifuko ya saruji with related matter !
    Ukikosa vyote hivyo yanatumika majani !
    Asikudanganye mtu katika issue hiyo hakuna subsitute instead of WATER.
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Nimekukubali wewe ni Judgement kweli.
     
  6. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani huwa siogi? Toilet paper huwa zinatumika dunia nzima kama yanavyotumika maji. Tatizo la haya makopo ni jinsi gani wengine wanayatumia, huwezi jua mwenzio aliyekutangulia chooni ana aina gani ya kulishika na kulitumia hilo kopo!
     
  7. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    So Afadhali hii mada ya kigarama imepata wachangiaji maaana mabrother men na masiter du wa JF habari za kifo, choo, vinyesi hawazipendi.

    sisi huku porini tunachamba kwa nyasi nini Kopo
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ushasema marking scheme yako ni dunia nzima
    Unataka tuseme nini???

    Lakini kaa ukijua toilet paper haindoi rojo yote
    Kama huwa unavaa mkwinto uangalie, utauona na ka lami kiaina
    Ya nini kutembea na lami kutwa kucha ni bora nikamalizana na kadhaa hii kabla ya kutoka home au nivumilie hadi nirudi.

    Hata hivyo, watu tunasahau kuwa hata vyombo vya chooni vinatakiwa kuoshwa kama vyombo vingine tu.

     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umenichekesha sana lol!
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maji tu ndio yanaondoa uchafu wote!
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    chitchat inafungua watu. Hongera invisible et al kwa ubunifu
     
  12. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lakini kama kimba lako mara nyingi lina urojo urojo na jepesi ni issue bila maji ya kutosha . Lakini kwa wale wanafofyatua mbolea ngumu ngumu ama ya mbuzi hata tissue haina maana . mradi umechana msamba vizuri na hufanyi haraka kumaliza shughuli kitu kinatoka bila kuacha masalia kwenye tigo.....

    Na hapo no tunakuja wenye suala lingine la aina ya choo. Choo Kizuri ni cha kuchuchumaa maana kinaruhsusu pressure ya kimba litoke vizuri zaidi kuliko ile ya kukaa.
     
  13. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Cha kukaa kinaniboa sana hasa kwenye maeneo ambayo hakuna maji ya kutosha, magonjwa haya ya kuambukizana kama kinatumiwa na watu wengi ni balaa!! Kwa kweli mara nyingi namaliza shughuli home kabla ya kutoka na Toilet Paper haibanduki mfukoni in case kama tumbo likinipindukia mitaani.
     
  14. K

    KVM JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Halafu inabidi utembee na kipande cha sabuni?
     
  15. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sabuni ya nini tena kama unatumia Toilet paper vizuri? labda kama unatumia maji.
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    tissue zina faida yake..kwa mfano kama unaharisha,yaani kila baada ya dakika mbili chooni,utamamliza pipa la maji..
     
  17. K

    KVM JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Nauliza swali hili kwa wanaopenda kutumia maji. Vyoo vingi au vyote vinavyoweka kopo la maji haviweki sabuni. Sasa ukishafinyanga hayo mambo kwa maji utasafishaje mkono. Au ndiyo mkono wa kushoto ni wa kuuogopa sana ukikutana na mtu?
     
  18. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tumia kona za ukuta,vibuzi vya mahindi .Na kama unharisha tumia chupi yako kisha utumbukize chooni.
     
  19. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye mikono ndiyo swali langu hasa. Ni wangapi kwa kweli huwa wakitoka chooni huwa wananawa mikono yao vizuri, kwa sabuni au wakishamaliza wanaona yale maji ndiyo kila kitu?
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    ndo maana watu wengine wakitoka chooni mikono imelowa halafu unasikia harufu ya kinyesi kwa mbali..kumbe wanakuwa hawajanawa mikono kwa sabuni?!!!nimeelewa
     
Loading...