Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Koo zingine zimetokana na Nyani.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bra-joe, May 3, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Mtoto mmoja alimuuliza mama yake, " binadamu tumetokana na nini"? Mama yake akamjibu, "zamani binadamu wote tulikuwa nyani, halafu nyani wale wakawa wanabadilika kidogo kidogo mpaka wakawa binadamu unaowaona sasa."baadaye akamuuliza Baba yake swali lilelile, baba yake akamjibu "hapo mwanzo wa Dunia Mungu aliwaumba Adam na Eva, halafu hawa walizaana mpaka wakaijaza Dunia." Mtoto akaguna, kisha akamuuliza tena baba yake, "mbona mama ameniambia binadamu tometokana na nyani? Baba yake akamjibu, "mimi nimekueleza historia ya ukoo wetu na mama yako alikueleza historia ya ukoo wao."
     
  2. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Teh baraha ilo mmh kwaiyo mama ndo vile tena hapo.!
     
  3. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    Haa haaaa, mkuu hebu na ww tupe historia ya ukoo wako.
     
  4. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh hii kiboku
     
  5. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    kasome Biblia kitabu cha mwanzo utaipata.
     
  6. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dui! Ha ha ha!Kali sana hii.
     
  7. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo huyo dogo nanii tyson atakua ni mjomba wake
     
Loading...