Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Koo zingine jamani zinabore

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lisa, Oct 21, 2009.

  1. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,567
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ameolewa na ana watoto wawili , Mungu amempa watoto wakike 2.Lkn Kuanzia baba mkwe , mawifi , shemeji zake wanamlaumu kwa kuzaa watoto wakike, na kusema mwanamke gani anazaa watoto wakike tuu.wakamshauri mwanaume akaenda kuoa mke mwingine ambaye atamzalia mtoto wa kiume.Bahati mbaya huyo mwanamke alizaa mtoto wa kiume lkn tahahira.Na katika wale mawifi waliokuwa wanamlaumu mke wa kwanza wa kaka yao, naye ameolewa amezaa mtoto wa kiume lkn tahahira. sasa wanasema huyo mke wa kaka yao wa kwanza ndiye anayewaroga wanazaa watoto wa aina hiyo, jamani mshaurini maana ameshachoka , kipi bora aendelee kubaki kwenye ndoa hiyo ili alee watoto au Aondoke maana amelemewa na lawama.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    bullshit

    hao mawifi sijui wanga vile hawajui kama mtoto ni mtoto ..
    afadhari vitoto vya kike huwa haviwatupi wazazi wao
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    eeh..vipi ndo za migo2 naona..ngoja nije na pesa kamili nana mkopo itakuwa ngumu
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hivi bado kuna jamii/koo/mtu asiyejua kuhusu utengenezwaji wa mtoto jamani? kwa nini lawama iende kwa mwanamke eti amezaa watoto wa kike tupu?

    Hayo ya kusingiziwa amelogwa wala asiyasubirie hapo ndani yaaniw e mwanaume keshakuolewa mke mwingine bado umekaa unamsubiria? Pole aondoke tu akakae mbali asijedhuriea bure
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Ni upuuuzi wa sisi waswahili.............
    Ukiwa huna kazi husikiii ndugu wamesema lazima wakutafutie kazi.....
    Ukiwa unaishi nyumba ya kupanga husikiii ndugu wamesema lazima ujenge yako.........

    Lakini ukitaka kuoa wanakuja bila kualikwa kuleta vidomo domo vyao...

    Nyinyi mnawadekeza hao ndugu.......

    Mimi kwangu .......ndugu they can go to hell.............
     
  6. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,567
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135





    Ni kweli kabisa maana walianza hawana kitu, Mwanamke ndiye alikuwa na kazi. akampa mwenzie ushauri wa kwenda kusoma alipomaliza chuo akapata kazi nzuri .wakajenga. hapo sasa ndipo maneno yalipoanza.Lkn alipokwa hana kitu mambo yalikuwa shwariiiii kabisa.
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni ujinga unaondelea hapo kwenye jamii hiyo
    huyo dada achukue wanawe akaanze maisha upya watoto watamtafuta baba wakiwa wakubwa. mtoto ni mtoto ebo!!!!
     
  8. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Elimu duni ndio chanzo cha ushirikina.
     
  9. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    You cna say that again and louder!!!! ni watoto wangapi wa kiume wansimama kuwapiga wazazi wao??? I dont even miss them! tabu tupu tu!
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,455
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo sisi ndo tunawatupa wazazi wetu??? Mind your tongue young lady((((((
     
  11. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thats why i like you Boss. Huo ndo ukweli wenyewe, ukitaka ndoa yako iharibike endekeza ndugu. pia tuelewe once you decide to get married its you and your wife katika shida na raha, sas hizi habari za ndugu zishanichosha mie masikioni mwangu.
     
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi namshauri aende akaanze maisha mapya na wanae awasomeshe hadi hao wanaochonga wawapigie magoti siku moja. How i wish watu wangetambua thamani ya watoto wa kike!
     
  13. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,455
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Sisi waswahili sio wote majembe kihivyo. Ni upuuzi wa hao wapuuzi.
    Haiwezekani dunia ya sasa mtu stil akawa na akili minus ka hiyo
    Yeah, sometimz NDUGU can go to hell((
     
  14. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,455
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    U ril so expensive, I love ma MAMA so much, she is so expensive to me.
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tena huyo jamaa anabahati sana kupata mtoto mwenye Utaahira wa akili ama laa aangelizoa lile GONJWA LETU huko nje sijui angefanyaje.
     
  16. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,455
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Shwaini yake kabisa, na janaume lenyewe punguani, hivi linasahau lilikotoka linasikiliza stupidity ushauri na linafanya maamuzi ya kijinga ka walivyo ndugu zake mafala. Ndo maana anko wangu ashawahi kuwazaba vibao mama zangu wadogo kwa ajili ya ujinga ka huu. Kumbe alikuwa sahihi.
    Huyo mwanamke mwerevu achukue hamsini zake, asijeletewa na magonjwa bure.
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kaizer nilipatwa na hasira sana baada ya kusoma hiyo post hapo ,hao ndugu wangekuwa karibu ningewamwagia mchuzi wa maharage hapa kijiweni kwangu:)
     
  18. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hivyo dunia ya leo mtu unachagua jinsia ya mtoto kweli? Kwanza huyo mwanaume wala hajaelimika, hajui kwamba mwanaume ndio chanzo cha jinsia ya mtoto.
    Wanaume kama hawa wala sio wa kuishi nao, ilimradi ana kazi yake huyo mama bora tu amtimue na yeye ahakikishe anabaki kwenye hiyo nyumba waliojenga.
     
  19. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Yaani hao washirikina hawajagundua hayo matatizo ya taahira yapo katika genes zao wanamlaumu huyo mama tu.

    Aanze mbele tu usawa huu, wanaweza hata kumfanya vibaya.
     
  20. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanaume mpuuzi tu unaushauriwa na mama/dada ili ujaribu/uoe mke mwingine haijakaa sawa.hiyo ..kuchukua mke mwingine lazima iwe ni uamuzi wako mwenyewe mpaka ushauriwe..hajakuwa huyo bado kinda! ...
     
Loading...