Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Koo zenye wanaume wengi hazina Ushirikiano!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Jan 31, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa utafiti wangu mdogo nilioufanya nimegundua kwamba zile Koo ambazo wamezaliwa wanaume wengi au wanaume watupu zina ushirikiano kidogo sana miongoni mwao kulinganisha na zile Koo zenye wanawake wengi au wanawake watupu. Hata mapacha wa kiume hawana ushirikiano sana ukilinganisha ushirikiano unaoonyeshwa na mapacha wa kike. Sielewi hili linasababishwa na maumbile au tamaduni za jinsia hizi mbili.

    Labda wewe unajua!!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Koo za wapi hizo?
    Mi najua za ninapotokea, ziwe na wanawake wengi au wanaume wengi bado zinakua na muungano/ushirikiano wa hali ya kuridhisha kama sio wajuu.

    Hata hivyo mwanamke ni kiungo kizuri cha ushawishi hivyo hilo linaweza likachangia kwa wale watu wasio na ushirikiano wa asili.
     
  3. S

    Suby Mushi. Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh weny xperienc hapo chacha. . .
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    kwanza definition ya koo ni nini?
    Naona kama zinaongelewa familia hapa.
     
  5. S

    Suby Mushi. Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yan ukoo so wing wake ni koo, bt cna dfntion halc ya koo!upo hapo mkuu?
     
  6. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Koo kama vile za kina Nyerere, Sykes, Mwakingwe, Masanja,Sheuya,Mwenegoha, na Wasira. Kiafrika tunajitambulisha kwa koo kuliko familia zetu.
     
Loading...