Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Koo zakabana Makoo Tarime

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Paparazi Muwazi, May 20, 2008.

  1. P

    Paparazi Muwazi JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2008
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari nilizozipata nikiwa hapa Mara ni kwamba huko Tarime koo mbili zimeanza tena vita vya kugombea ardhi. Tayari damu imeanza kuwamwagika kwa watu kuchomana mikuki, mishale na kukatana mapanga. Naelekea eneo la mapambano kupata habari kamili. Kuna yoyote anayejua njia gani zitumike kuleta amani baina ya watu hawa? Inaelekea jitihada za Lowassa akiwa waziri mkuu hajizaa matunda yoyote. Wananchi wa hapa wanasema Bwana Chacha Wangwe alikwenda eneo la tukio lakini ameondoka ghafla kurudi Dar es salaam, inasemekana amekuja kuonana na Waziri Mkuu Pinda.

    PM
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Apr 27, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hii nayo...
     
Loading...