Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Konyagi Vs Valeur nini kiboko kunako game?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eeka Mangi, Sep 25, 2010.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani eee nauliza kati ya ze konyagi na ze valuer ni ipi yenye kuwapa tafu kunako game za baada ya watoto kulala?
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Fidel uko wapi?
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Belinda mbona umedelite msg yako bana?....leta uzoefu...wapi asprin?
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du haya. Mkuu Fidel na Belinda vipi? Uzoefu jamani?
     
  5. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna itakayokupa tafu hapo!! ila supu ya pweza!!
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ahh mkuu hujiamni au?? Nadhani konyagi :smile-big:
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mchanganyiko wa nyagi, valuu na grants.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    JF home of Great Thinkers, y'all needs to find a HOBBY.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpwa nipo Chuda huku nimefungiwa
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Valuer+Pepsi wapi Asprin,Teamo,Beauty
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Valeur ni noma, na uzuri wake haina shombo.

    Ukipiga hata kiroba tu unaskia 'sauti ya baba' huku chini
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bana we mi nipo chuda hao wapo chimbo moja hivi wameniambia wanapiga infidelity
     
  13. b

    bwanashamba Senior Member

    #13
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnakosea yote cha mtoto,piga safari na kiroba iyo baba komesha
     
  14. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Hii mambo inategemea na damu ya m2. na pia amount consumed. Mfano mimi nikipiga Tusker Game Nakua weak sana. Ila kuna jamaa aliniambia akipiga Tusker siku hiyo akipanda kwenye game, Hashuki mpaka Liamba.
    Sana sana niseme haya mambo ni perception Tu.
    Manjonjo ya mwanamke pia yanachangia.
    But hii ya Kiroba na safari nayo imo!!!
     
  15. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naona wkenda imakaa poa!!
     
  16. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ni kweli kabisa, wengine a glass of wine inatosha kabisa ila Tusker naweza kesha hadi mng bila kulala (usingizi unapotea kabisa)
     
  17. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hakuna hata kimoja hapo ila ni afya na lishe yako tu.. pia jist gani unaweka ubongo wako kwenye game...

    fanya mazoezi kule vyakula vyenye protein.. the goot state of mind... unapiga game mbaya..

    halafu kupiga muda mrefu siyo ubabe bali kuridhishana ndiyo cha maana...
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Regency :becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky:
     
  19. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni nguvu za mhusika na manjonjo ya mtu, hakuna cha valeur wala konyagi
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh machozi ya simba baba!!!!!!!!!!!!!
    utakuwa imara km simba haitalala .na km ulimchukua dadapoa nakwambia atadai chenj yake........
     
Loading...