Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kontena mbili za meno ya tembo toka Tanzania yakamatwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by commonmwananchi, Sep 6, 2011.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    kwa mujibu radio ujerumani,idhaa ya kiswahili leo mchana.vipande mia saba vya meno ya tembo yenye thamani ya USD MILIONI MOJA vimekamatwa nchini malaysia vikiwa katika shehena ya kontena mbili wakati ikiwa njiani toka daresalaam tanzania kupelekwa nchini china.
     
  2. Baba Ziro

    Baba Ziro Senior Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mama wee na hao wachina kumbe wezi? sasa lilitokaje dar mpaka likamatwe nje ya nchi! haya kikwete juzi tu umesema umechoshwa na wala rusha, hiyo hapo sasa. Tunataka kuona watu wanasimamishwa kazi na kufikishwa mahakamani.
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hii hatari sasa!! Inawezekana iko kwenye diplomatic agreement kati ya Tz na China. Mwaka jana Hongkong kulikamatwa mzigo kama huo, Vietnam pia. Tunajichimbia kaburi sie wenyewe!
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    si juzi tu hapa kulikamatwa lingine???inakuwaje kila siku meno ya tembo wetu tu ndo yanakamatwa na hawajibishwi mtu jamani??? ulegelege umezidi....aaarrrgghhh
     
  5. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nahisi hawa waliohusika watakuwa chambo
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,808
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Duh hadi JK aondoke sitashangaa kusikia tembo na faru wametoweka nchini
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wachina siyo wanao winda kiharamu Tembo na faru,wao ni wanunuzi.
    Waarabu na wahindi ndiyo wanao husika katika uwindaji na usafirishaji,
    wakishirijiana na mafisadi walioko serikalini.
     
  8. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 596
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    This is Tz wajameni.
     
  9. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Unashanga nini? Ikiwa wanauwezo wa kuingiza Ndege na kubeba wanyama hai watashindwa kuchukuwa mizoga? Kwa ujumla dili kama hizo zinachezwa Magogoni kwa Fisadi Papa lenyewe
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Wewe kweli baba sufuri, hivi hapa Tz kuna mchina TANAPa, eaport, bandarini au TRA?, wachina wamepelekewa na ndugu zako.
    <br />
    <br />
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    utashangaa pamoja na haya yote kukamatwa, hakuna watu wa usalama wa taifa waliowajibishwa

    nchi hii sasa imekua kama mandazi tu
     
  12. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi wale vinyonga wa matombo walokamatwa japan majuzi issue yake imeishia wapi?
     
  13. n

    nchasi JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Waliokamata uzeni mpate chochote. Mkileta Tz Msitegemee haki kutendeka, hapa hakuna uwajibikaji, wala uwashilishwaji huyuhuyu mkuu wa kaya mtakayemletea atatafuta wateja tena wale nafuu kuliko hata wa huko. Uzeni mpate mgao wa rasilimali zenu.
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hilo mkuu jk awezifanya kitu cha kuwabisha watu labda kingine
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mhhh,

    Tz yetu naona kama ina laana,

    Kesho sitashangaa kusikia wanasakwa waliotoa taarifa zilizosababishwa mzigo wa vizito kukamatwa!

    Hivi jamaa aliyevujisha barua ya Jairo bado yuko salama au walishamkolimba???
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Janaaaaaaa c juz
    <br />
    <br />
     
  17. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    haswaa
     
  18. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    hawez kufanyahvyo kaka.
     
  19. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Hajaongwa simu kweli huyo kiongozi wa wizara?
     
  20. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Yes, .. ambao wooote ni wanachama & sponsors wa ccm.
     
Loading...